jeshi la polisi kanda maalumu ya daresalamu limesema linaendelea kuwashikilia na kuwahoji mfanyabiashara maarufu yusufu manji pamoja na kiongozi wa kanisa la ufufuo na uzima mchungaji josephatigwajima ambao jana walifika kituo kikuu kuitikia wito wa mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama mkoani dare salamu paul makonda katika sakata linaloendelea la dawa za kulevya kamanda wa polisi kanda maalumu ya daresalamu kamishna simon siro amesema timu maalumu ya upelelezi iliyojumuisha vyombo vingine vya usalama inaendelea kuwahoji bwana manji na mchungaji gwa jima huku pia ikitangaza kuwatia mbaroni siku ya jana watu 1uminmoja pamoja na kete 38 za dawa za kulevya na magunia matano ya bangi aidha kamanda siro amesema katika orodha ya watu sna watano waliotakiwa hivi karibuni kuripoti kituo kikuu cha polisi ni wanne tu ndio waliojitokeza mpaka hivi sasa ambapo ametoa wito kwa wale wote waliotajwa katika orodha hiyo iliyotolewa juzi na mkuu wa mkoa kujitokeza kwa hiari kabla ya jeshi la polisi kuchukua hatua nyingine kwa hiyo wawili jana askofu gwajima na bwana manji waliripoti walio upelelezi uliendelea mpaka usiku kwa hiyo wamelala na wako mahabusu na upelelezi unaendelea kufanyika kwa hiyo kimsingi agizo nalotoa kama alivosema mk- mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama wa mkoa ndugu zetu waliotajwa waje timu yetu ya upelelezi imeshakuwa tayari na wasubiri wahojiwe kwa maana kwamba wale ambao utaonekana wanahusika tutaendelea nao na wale ambao wataona kama maana hawahusiki hatutaendelea nao tutawaachia kwaio huna sababu ya kuwa na uoga wowote maanake kuna watu wanapiga simu sana nimefanya nini wanatuma watu ndugu zao wengine kwa hiyo huna sababu ya kumtuma ndugu yako kuja kumwona kamishina siro swala so, la msingi umetajwa na wewe unajua huko klin huna tatizo lolote njoo uripoti kwenye ile timu ambayo imeundwa na mkuu wa mkoa watakuhoji watapeleza mambo yote katika hatua nyingine mwenyekiti wa taifa wa chama cha demokrasia na maendeleo cha dema freeman mboe leo katika mkutano wake na waandishi wa habari mjini dodoma amesema hata kwenda polisi kuhojiwa kama alivyotakiwa na mkuu wa mkoa wa dar daresalam kumhusisha na tuhuma za dawa za kulevya isipokuwa yuko tayari kutoa ushirikiano kwa mamlaka husika ikiwa taratibu sahihi zitafuatwa kushughulikia jambo hilo ninakanusha kwa nguvu zote kuhusika kwa njia yoyote kufanya biashara ama kutumie madawa ya kulevya wakati wowote wa katika maisha yangu mimi ni mtu mzima ni kiongozi wa muda mrefu sijawahi kujihusisha kwa njia yeyote ama kuasoeti na yeyote anayefanya biashara hiyo ya haramu ya madawa yafrma bo pia ametishia kuchukua hatua za kisheria dhidi ya mkuu wa mkoa wa dares salam paul makonda kwa madai ya kumshushia hadhi kama mbunge na kiongozi wa upinzani bungeni kwa kumhusisha na tuhuma za dawa za kulevya hii hapana the rock hatukubali tutapambana kwenye vyombo vyote vya sheria katika nchihii na katika mataifa mbalimbali mbali. mpaka hiyo haki ipatikane na sijui atakapokuja kupatikana yeye na hatia atanilipa nini wakati huo huo rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania d john magufuli leo februari 1 mwaka huu amemteua bwana rogers williams yanga kuwa kamishna mkuu wa mamlaka ya kuzuia na kupambana na dawa za kulevya nchini