katika vita hii ya madawa ya kulevya hakuna cha mtu aliye maarufu hakuna mwanasiasa hakuna askari hakuna waziri au mtoto wa fulani ambaye akijihusisha aachwe hata angekuwa mke wangu janeti hapa akijihusisha shika tu peleke kwa sababu madhara ya madawa ya kulevya kwa taifa letu sasa hivi yamefikia mahali pabaya haiwezekani watu wanakuwa wanauza kama njugu si siri sisi wote hapa tuliyopo tunafahamu kwamba madawa ya kulevya yanapoteza nguvu kazi za watanzania wengi hasa vijana kwa hiyo naagiza vyombo vyote jeshi la polisi na wengine wote wanaohusika endeleeni kufanya kazi zenu hii kazi si ya makonda ni ya watanzania wote