rais magufuli alishtokia hekaheka za walinda usalama za kumzuia mama huyo aliyejulikana kwa jina la swabaha muhamedi anayedaiwa kutokea mjini tanga aliyepania kuvuruga sherehe za siku ya sheria nchini kutoa malalamiko yake moja kwa moja kwa raisi akiwa na vielelezo vya kesi anazodai zimechukua muda mrefu huku ukiwa na njama pia za kumtoa uhai ili kumdhulumu haki yake nata yangu mi iko tofauti na mwenzangu leo mimi itakata rufa itakwenda nimeingia mahakamani nimefika inamahaanaulz nimeika kiongozi nimefika kwa e tnzd a mara tatu tusha tanga nimerudi nna tanga, tanga rais magufuli aliamuru mkuu wa jeshi la polisi nchini ernest mangu kuzungumzia kadhi hiyo kesi hii ina milogongo mingi kuna kesi ya msingi ni kesi ya mirahi ko ni kesi ya madaya ambayo ilikuwa inaendelea mahakamani sasa hapa katikati kukajitokezea watu ambao walikuwa wanagombana nao bahati mbaya uzuri marehemu nafikia alikuwa na mke zaidi ya moja kwao ni mkutano wa kifamilia na ambao wameleta nyingi mpaka ukaazaa baadhi ya kesi za jinai ndipo rahisi akatoa amri ya kumaliza mtafaruku huo wa kesi ya mama mjane sasa cha kufanya ofisi ya dpp aig na jaji kiongozi sindio msimamizi wa hizo kesi zote za chini chini sindio bana shughulikieni hili swala la huyu mama kama kesi iko mahakama ya mwanzo kule muivu, muivute uku haraka haraka ishughulikiwe haraka na igp ushughulikie lakini pia mumurinde asija akazurumiwa kwa, kwa kifo chochote awali yakizungumza katika uzinduzi huo wa mwaka wa mahakama tanzania unaojulikana kama siku ya sheria nchini rais magufuli aliwashukia watendaji wa polisi na taasisi ya kuzuia na kupambana na rushwa takukuru kwa madai ya kukwamisha uendeshaji na hukumu za kesi mbalimbali kwa kukwamisha au kuvuruga ushahidi mnapoenda mahakamani unazungumza upelelezi bado unaendelea umemshika na jino la tembo unasema upelelezi unaendelea unataka umshike na nini tena kingine umemshika na madawa ya kulevya upelelezi unaendelea na saa nyingine yale madawa yanabadilishwa yakishafikisha kwa mkemea ya mkuu yalikuwa madawa ya kulevya kumbe yakageuzwa yakawa miogo ya kutoka sumbawanga <laughs> na akishaenda kufanya kule analisis hata kama angetumia gamma au autaie hataona yale madawa evidence haipo yule mwenye madawa anaondoka uzinduzi wa mwaka mpya wa mahakama leo umebeba kauli mbiu ya umuhimu wa utoaji haki kwa wakati utakavyowezesha ukuaji wa uchumi nikiripoti kiripoti kutoka dares salamu kwa niaba ya sauti amerika mimi ni dina chahali