mishaypa kjjfn kundi la neo the band mjini mombasa linahusisha vijana wanne kevin maxwell pascal na abdallah wao hutunga na kuimba nyimbo zenye asili za kiafrika huku wakitumia ala za muziki kama vile gitaa na ngoma hapa wanaanza kwa kueleza kilichoavutia katika muziki na jinsi walivyokutana ikizingatiwa kuwa wanatoka katika maeneo tofauti ya nchi kwa muziki mi natumianga kukufikia ule mtu mwenye awezijiongelelea so ni tl t ya kupas m musi niile kupenda ilikuwa ni kusikiza musi unapenda mm-hmm. kumitetwatu akiimba pia unajua tm nikai mp bandi yetu ni dfferent unajua mi ni mtu wa jaz hizo gomba za kitambo kitamboso unajua main bongo imeblendiwa na jaz ikablendiwa na rock ikablendiwa narnbi lazimikafia vijana nchini kenya wamelaumiwa kwa kujihusisha na tabia zinazokiuka maadili kama vile kuzua vurugu na kupora mali ya umma hasa wakati wa mikutano ya kisiasa vile vile uhasama wa kikabila nchini kenya umetajwa kama tishio kuu linalowagawanya vijana wengi washiriki wa kundi la lah licha ya kuwa ni wasanii wanakumbuka jinsi walivyoshuhudia watu wakiuawa wakati wa vita va wa mwaka na saba. wa 27b kama wanavyoeleza baadhi ya marafiki zao walipigwa risasi na kuuawa wakati wa vurugu hukwao wakiponea kuna tumetoka tulikuwa tunaenda kuvamia kuvamiaup alikwa sasa ile watu wanaenda kuban ubankwake athen hapo ndio mtu mmoja akauliwa anthen tukakimbia kwa hizo mabuilding nakumbuka tuko tuna demonsate ushindi byhe the like kumetokea kind of. band imekuwa ikitumbuiza katika matamasha mbalimbali mbali mjini mombasa na nyimbo zao zina ujumbe wa amani na kuhimiza vijana kujituma zaidi katika kazi hata hivyo wanasema kuwa wamefanikiwa kuwafikia vijana wengi kupitia nyimbo zao na nia yao ni kuzunguka maeneo mengine nchini kuhamasisha vijana kabla uchaguzi mkuu pke ae tumechanganikana matabaka pia mbalimbalikitu inatakikana tuni okay, song unajua 7 hatuwezi jua kiu iliendelea hatuwezi nani alifanya nini inaweza kuja penye haukunakukua kama Sote wa kenya wakati wa vita vya baada ya uchaguzi wa mwaa 27 zaidi ya wa watu 1 walipoteza maisha yao huku maelfu wakitoroka makwao aidha uchaguzi uliofuata wa mwaka 213 hali ilikuwa shwari lakini bado jumbe za amani na umoja zinaendelea kuenezwa kote nchini kwa sasa kabla uchaguzi wa mwaka huu nikiripotia sauti ya amerika jina langu ni salma mohamed