Tuna shida kubwa sana katika kusimamia miradi ya serikali. Watu wanataka kufanya kazi na marafiki wao, wanasiasa wanaotafuta rafiki wao kusimamia miradi, ndipo waibe pesa pamoja, wakati raia hawasemi lolote. Kazi yote inategemea sasa mkaguzi wa serikali. Lazima tukabiliane nao pamoja.