When you use, uh, an issue as a weapon. Siasa zimelemeza vita dhidi ya ufisadi. Watu wanatumia siasa kama silaha dhidi ya upinzani wao. Ingekuwa vyema kama tungekabiliana na ufisadi bila kuweka hisia zetu za misimamo ya kisiasa. Watu wanawatetea wenzao wanapopatikana na makosa kwa sababu ni wanachama katika vyama vyao vya kisiasa. Tusitetee wezi, hii ni shida kubwa. This is a