Jina yangu Mwini Kenyatta, mfanyabiashara wa kuzaa matunda. Sadi unaanzia na familia baba watu, baba na mama za, kwa biashara kwenda juu sasa. Yaani tuseme unaanzia chini e, na shule yaani kwa kila aina za biashara shule utapata, kama kuna certificate uliacha huko, ile certificate kuipata ita Unaambiwa ulete pesa fulani, ndio hiyo yeah. Nimeshaiona hiyo, itaka ile certificate kampuni. Utapata kama ni kazi unataka, hapo lazima teane pesa vitu kama hivyo. Kingine ni kwa biashara, biashara utapata hata ule muuzaji akuzi kwa ile jia yake, hiyo lazima akunyanyaze mahali kwa hivyo. Katika hii biashara yako ndogo ndogo unasema umeshuhudia ufisadi pia, sana sana? Yeah. mm-hmm wkitia sana. Wakati mmoja nikiuza mahali, nipatikana na mauvizao wa akaunti wa wakaniambia hapo nauza spai kuuzia hapo, tukaenda tukiwa karibu kufika ofisini zao, wakaniambia niwapatie mia tano, yani kwa nikawapatie ile mia tano ni upinzani tayari. Mfano uliotolewa mwezi uliopita kwamba wanasheria nao wanasaidia katika kuendeleza ufisadi kwa kuwatetea wahalifu walioshtakiwa limeibua pia gumzo kubwa tumezungumza pia na mwanasheria Naomi Maruru ambaye anaunga mkono kauli kwamba ufisadi umo kuanzia mashinani, na pia anatetea vyombo vya sheria. Watu wanasema kwamba mahakama imeshindwa, hivyo si kweli, kwa sababu ufisadi inaanza na wewe kwanza na, na wewe mahali ambapo unafanya kazi unafanya ufisadi, mahali upo unachukua hongo. Kama huchukui hongo, sasa inamaanisha kama unachukua hongo na maisha wewe ndo unaendeleza ufisadi. Alafu ukiangalia mahakama, mahakama imefanya mambo mengi sana ku ku, ku, ku kujaribu ku kumaliza hili janga la ufisadi. Mahakama ime, ime, ma, majaji wamekuwa appointed. Alafu kama kama mawakili tuko pamoja, tunaungana pamoja kuangamiza hizi janga la ufisadi. Kile ninachosema ni kwamba ufisadi inaanza na wewe kwanza, kama sisi wewe mwenyewe ukijaribu usichukue hongo ufanye ufisadi, hapo ndio ufisadi itaisha.