Nilifanyiwa operation hapa ya, ya spinal cord mm, na nilipungua, nilikaa masaa kama sita hivi na nilipungukiwa na damu. Hata saa hii nasikia ni kama pia pia mwili umepungukiwa na nini na maji kama kiukiu hivi. Hata ukiangalia hii mkono hapo kwa joint upande wa ndani, fikiri unaona. Hakuna msaada unafanywa, kuna wengine alikuwa anakuja ananifanyia kidogo Waniwekea ile dawa nimenunua, lakini niele kujificha ficha hivi. Hata saa hii kuna dawa nikunaa hapo, nilikuwa nidungwe jana, sikudungwa niko tu hapa ni e, e, waelewane warudi kazini waweze kutusaidia.