twende chini kata kidogo hivi ukichoka shikilia mama e. huyo ni salim mohamed kwa jina la uimbaji au la usanii king niga yeye ni afisa wa polisi kaamua kutoacha kipawa chake cha kuimba na kutumbuiza watu king niga anavyojulikana na wengi katika eneo hili la pwani ya kenya ni miongoni mwa watu wanaotumia sanaa ili kuboresha sekta ya utalii Sani, tukwani, uone fulani mapema mwezi huu niga alizindua wimbo mpya unaojulikana karibu mombasa ambao umeanza kupata umaarufu katika fani hii ya muziki na akiwa ni afisa wa polisi salimu muhamed aka kingniga anapotembea mitaani ni mikrofoni au ni bunduki unajua ninavaa kofia mbili hii ya, ya polisi nikiweka chini nava ya usanii aa watu niinawatumikia nina pia ninawaburudisha ni ao ao tu e, kazi zote ninapata mda tulipata uhuru tunajitawala wenyewe nl olisi yeye anakuwa adui na mwhalifu sawa kwa sababu mwalifu si mtu wakufanya naye urafi, urafiki kwamfano kama majanga ambayo tuko nayo saizi mambo ya, ya magaidi ukiniachia mimi polisi pekeake wapi newo sasaukimkimbia polisi na uko na shida utaenda kwa nani shida zako utamweleza nani tunajaribu sana yani polisi na mwananchi wawe ni watu wanashirikiana kwa mambo ya kuangamiza uhalifu eneo hili la pwani ambalo mashirika mengi yanajaribu kubadilisha maisha ya vijana mwanamziki au ukipenda polisi kimniga hakosi ushauri kwa vijana wanaotafuta vijana ningewashauri kwanza wawe na tabia mzuri tabia njema nidhamu alafu ukisema huna kazi unajua kazi si ile ya kuajiriwa tu kazi unajituma bhatavuasamaki umi kesh ishirini samaki ni kwa sababu ya mwenendo huu anasema awa mtaani au studio kurekodi mziki amezoea kutangamana na watu wakati naenda ku piga shoo nimevaa mavazi ya kiusanii hata ukiambua hu jamani askari hutaamini sababu nimevaa kisanii soo pale sija jiami niko kiusanii kwa mfano kuna wimbo hapa alikuwa nauita cheza nyingi, nyingi o mama wataka kucheza nyingi nyininyingi o mama ngoma unaweza twende chini hata kidogo hivi ukichoka shikilia Mama, eh. thank mamatanu <laughs> naitwa salim mohamed kungu jina langu la, la kuzaliwa na jina la usanii naitwa king niga aya ah, basi umsikia hapo king niga au mohamed salim afisa wa usalama anayeendeleza fani ya uaimbaji na wasanii wengi hapa kenya wameanza kuiga mtindo wake wakiwa na sababu kutoka mombasa vio express ni mimi josphat kioko