katika miji mingi ulimwenguni kote ikiwa ni pamoja na miji iliyo na mifumo ya kisasa ya usafiri wasafiri wanaendelea kukabiliana na misongamano mikubwa ya magari hali ambayo pia inaathiri mazingira kwa kuchafua hewa kwa sababu hiyo magari yanayotumia vyanzo vya nishati mbadala yanaendelea kuwa muhimu katika nyanja ya usafiri lakini haji hivi karibuni kizingiti kikubwa kwa matumizi mengi ya nishati hiyo kilikuwa ni teknolojia ya kutengeneza betri hususan kwa sababu betri hizo zilikuwa nzito na hazingeweza kuwa na nguvu ya muda mrefu hans tonnel ni afisa mkuu wa kampuni ya green city cir na anasema kwamba teknolojia ya betri inabadilika haraka sana miaka michache iliyopita walipoanzisha mbinu mpya za kuziongeza nguvu betri hizo kwa haraka jambo hilo lilikuwa jipya lakini kwa sasa watu wamelizoea uwezo wa betri kuwa na nguvu nyingi ni muhimu sana kwa watengenezaji wa magari kwa mfano gari la kifahari la tesla muundo wa model s linaweza kuendeshwa kwa zaidi ya kilomita 50 bila kuongezwa nguvu kwa betry na hali ni hiyo hiyo kwenye magari yaliyonafuku miliki kama vile nsan leaf au kia kiasa iwapo betri za magari hayo zitajaa umeme usiku kucha yanaweza kuendeshwa kwa takriban kilomita 16 bila kuhitaji kuongezewa umeme huo ni mwendo mrefu kuliko kadri yanavyosafiri mtu wa kawaida watengenezaji wa vifaa hivyo wanaahidi kwamba hali hiyo itaimarika hata zaidi katika siku za usoni ikiwa sasa ni wakati ambapo nguvu za betri zimeanza kuingia katika sekta ya usafiri wa umma kwa mfano kampuni ya macidis bens ina basi ambalo linatumia nguvu za jua na kampuni moja nchini sweden imefanya jaribio lililofaulu la feri ya kuvukisha watu kwenye bahari ambayo siyo tu inatumia betry lakini inatumia mfumo mpya unaozuia kutingika chombo hicho ambacho hakichafui mazingira pia kina mwendo wa kasi kuliko feri za kawaida ambazo zinatumia mafuta ya diseli teknolojia hiyo pia inatumika kwa maboti ya kisasa na bado inaendelea kuimarika kila uchao kutoka meza ya teknolojia hapa katika idhaa ya kiswahili ya sauti ya amerika mimi ni bmj muridhi