namken ni yapi ambayo umeyajua kufikia sasa kuhusiana na shambulizilo au kupigwa risasi kwa bwana huyo ambaye sisi tunaona hapa kwenye magazeti nam tukio limetokea leo jioni hii ambapo uh, itaripotiwa kwamba kuna jamaa mmoja aliyetaka kuingia katika uh, ubalozi wa marekani hapa jijini nairobi eneo la gigiri lakini alipo uh, uh, zuiliwa kuingia ndani akawa akatoa suakitaka kuweza uh, kuh, kuh, kumuumiza uh, yule afisa ambaye alikuwa analinda jengo lile lakini baadaye maafisa wa polisi wakatokea na akaweza kumpiga risasi Zia, na, ubalozi uh, ubalozi wa marekani hapo nairobi umesema lolote kuhusiana na tukio hili kupitia mtandao wao wa twitter wamesema kwamba wanakubali wanathibitisha wa kwamba tukio hilo limekuwepo lakini wanaeleza wanahabari waweze kufika na kuzungumza na maafisa wa usalama wa kenya na je serikali ya kenya au maafisa wa usalama kama unavyosema wametoa kauli yoyote kuhusiana na hili mpaka sasa bado hawajatoa kauli yoyote na tunafuatilia swala hilo asante sana kennedi wandera mwandishi wetu ukiwa hapo nairobi kuzungumza kuhusu taarifa kwamba kumetokea shambulizi ambapo mtu mmoja inaaminika amepigwa risasi nje ya ubalozi wa marekani mjini nairobi asante kene