hiyo si ukweli hiyo kama imetendeka imetendeka kuusika na polisi binafsi si kikosi kwa hivyo hatuwezi kukubali kamwe mambo kama hayo yaandiko ya uongo ripoti hiyo waziri nkaiseri inashutumu polisi kwa kukosa kasi au kuchukua hatua za haraka kuwashtaki washukiwa wa mauaji hayo hususan kama washukiwa hao ni maafisa wenzao tangu ulipochukua usukani wa wizara ya usalama wa ndani ni nini umefanya kubadilisha dhana hii au kuhakikisha kwamba wakenya wanaimani na kikosi cha polisi kuhusiana na swala kama hili hilindio tumechukua hatua wa kikamilifu ya kuhakikisha kwamba E, wananchi wa kenya kwanza wawe na imani na kikosi cha polisi yetu sina uoga kukueleza ya kwamba yale ambayo tunafanya kama serikali ya kenya ni kuhakikisha kwamba haki ya wananchi imedumdishwa kwa wakati wowote wa ambao mtu kama anafilumiwa kama ni polisi kama ni criminals tunachukua hatua ya kisheria na kuhakikisha usalama ya watu wetu imedumishwa kikamilifu sasa daily nation wametoa takwimu zao kupitia Newsplex, eh, ambazo wewe mwenyewe unapinga sasa swali ni je serikali ya kenya ina takwimu zake ambazo ni tofauti na ambazo kama unavyosema idadi hiyo ni ndogo kuliko nation wanavyosemamimi nina kanusha ya kwamba hiyo yote ni uongo uongo mtupu kwa sababu haijahibitishwa na ndipo nimewaeleza hiyo watu wa magazeti wathibitishe yale ambayo wanaandika ndipo tuweze kueleza wananchi na dunia kwa jumla kwamba ile vitu vimetendeka ni ukweli ama si ukweli wakati uchunguzi ilifany- ilibainika ilibainisha ya kwamba elfu mia nne na mia tano ikapatikana yote ni uongo tu na pia waziri kuna ripoti kwamba polisi wamekuwa pia wakiwaua maafisa wenzao katika kikosi hicho hebu lizungumzie hilo inachunguza ambayo imeonekana pia wameona ya kwamba hiyo pia si ukweli kwa hivyo bado tunaendelea kuchunguza hivyo unavyosema ni kwamba gazeti la daily nation na nation media group kwa jumla katika ripoti zao zinapotosha wasomaji na watazamaji wao unadhani basi ni kwa nini wanaweza kuamua kufanya hivyo iwapo wanajua si ukweli yeah, kwa mafikira yangu nini njio njio njio ni ni ambayo hakuna mauaji akiolela hiyo ndio kitu nio nilikuwa nimekanusha leo kwa hivyo kitu kama hakuna tunasema hakuna na kama upo tuambie iko wapi ndio tuchunguze na tuchukua hatua ya kisheria kwa wale ambao wanahusika unajua sheria yetu ya kenya ni kwamba kama kesi iko kwa mahakamani hakuna mtu anaweza kuhusika naye mpaka mahakama maka, maka, imalize aa so, wakati huu kama kesi yeyote iko kwa kotini sisi kwa kisheria hatuwezi kuongea juu yake