yalo yaliyojiri leo ni ya kwamba eh, ile safari tuliyoanza ya kuunganisha vyama kumi na tatu eh, na kuunda chama kipya cha party eh, kilitendeka leo chama chatnaurp vyama kumi na tatu zilifanya leo kongamano eh, ya wafuasi wao bay inaitwa kwa lugha ya conference na wote wamepitisha kwa kauli moja kuzunduliwa e, kwa chama kipya cha jublii party diyo kesho e, ndio tunaanza ya kwanza juma ijumaa kesho e, kuzinduliwa sasa kirasmi e, chama kipya ambaye kilele e, chake kitakwisha siku ya jumamosi kwa hutuba ya mweshimiwa rais wa nchi ya kenya uhuru kenyatta na ambaye kesho atachukua Tukwane kama kiongozi wa chama kipya chaa na kama unavojua kumekuwa na tetesi kwamba labda vyama hivi vikiungana pamoja wakati wa uchaguzi ule wa awali zile wanaita kwa kiingereza primaries uh, labda kutakuwa hakuna uwazi hebu zungumzia swala hili maanake linaonekana linaibuka kila wakati e, kwa sasa kisheria e, tumeziba e, hiyo pengo leo bunge la seneti ilikuwa ikijadili ile msuada ambayo tulipitisha bunge la kitaifa wiki jana na tunaamini ya kwamba vyama viwe kama nchi kama nchi ya marekani chama chaa chama cha democratic na sasa kutengeza chama cha kisiasa wale ambao ni waangalizi husema kwamba ni kwa sababu kila chama kina mwongozo wake sasa uh, wachambuzi wanauliza je kuungana huku ni kumaanisha kwamba vyama hivi vyote vinakubaliana na mwongozo wanasema kwa kiingereza manifesto ya chama hiki kipya au mumeangaliaje swala hilo ndio kesho ndio tutawapatia fursa wafuasi na wanachama wa hiyo vyama vyote ambaye tutakuwa na nafasi ya kupitisha manifesto ya chama kipya tetesi zingine ambazo zimetokea wengine wakisema ni vizuri wengine wakipinga kule kuhama kwa wanasiasa kutoka kwa vyama vingine hususan wale wanasiasa ambao tayari wanashikilia nyadhifa tofauti tofauti imekuwaje sasa wanahamia sasa na hawakuhamia hapo awalini kwa sababu ya sera za chama hiki kipya au wanataka tu nyadhifa zingine baadaye kisiasa eh, ya kanza eh wakati eh, katika nchi yetu siasa imekaribia kuna hile tunaita political so hiyo ni kawaida kila wakati tuna tunakaribia uchaguzi eh, watu wanabadilisha eh, eh, vyama