ya kawaida lakini tulikuwa na agenda kadhaa ambayo free medical, free maternity issues ambayo kuna insurance tunataka kubuni ili akina mama waweze kuhudumiwa katika mausuli yote na tupunguze maafa ya, ya kina mama mengine ambayo tumegusia inahusiana uh, na mambo kama vile relations the policy vileya o ndio tumeongea juu yake halafu mambo kzana na unicef maneno ya vile tutachunga uh, watoto hasa inyina, na mambo kadhaa ya kulinda kulindawato kumekuwa na tatizo yeah. la mambo ya magavana kuweza kuondolewa impeachment kama juzi iliweza kufanyika kule nyeri ambapo mwheshimiwa nerito gashagu aliweza kutolewa sasa kuna swala kama hili ambalo labda limeashiria nyinyi kukutana kwa haraka tumeguzia hiyo hiyo jambo pia lakini hiyo haikukuwa sababu ya kukutana iyo maneno ya gavana kashagwa tunaona ni mambo ya uindaji yani e, inafaa itatuliwe na koti ama itatulie na lakini hatuoni kama kuna sababu yoyote ya kupeleka gavana sababu e, koti za sa kenya tayari wamesha e, eleza kinaganaga ile ambayo lazima iwe ndio hayo mambo kumekuwa labda siasa kali ambazo zimeibuka baada ya kudhihirika kwamba vyama vingi vitavunjwa ili kuwa na chama kimoja cha jubilii na pale tumepata watu wengi sana wameweza kuhama na wakasema kwamba watakuunga mkono na wanafuata chama chako cha mashinani je swala so hili unaweza ukasema lolote hapa maneno ya kuvunja vyama mimi sijakubaliana naye kabisa mimi sifikiri ni lazima sisi tuelekee mambo ya chama kimoja sababu kenya haijafikia kiwango cha chama chochote eh, kutueleza hasa polisi zake ni nini ideology ya hiyo kazi yao ni kitu gani hata jubil mimi sijaelewa oloji yake ni nini hawajatueleza kinaganaga ya kwamba eh, idioloji yao ni nini wataondoa umaskini ya wakenya kupitia njia gani sielewi na ile mambo tulisikizana hapo mbeleni kati ya URP na naa hawajatekeleza uh, vilivyo wengine wamekana kabisa kama vile tulikuwa tumesikizana ya resources uh, ya kenya zipelekwe uh, mashinane wamekataa kwa hivyo mimi uh, ninaendelea kusimama na kusema ya kwamba chama cha mashinane ndiyo chama tutaendelea kuiza sasa ili ku ile chama cha URP ambayo ilikuweko hapo mbeleni katika sehemu mingi hasa sehemu za wafugaji na sehemu za zaretvale na kwingineko hata ambayo tunaamini itaondoa shida kwa wakenya lazima hiyo kwanza iliyo maanani kama vile imafanyika hata huko marekani