nchini tanzania mwanasheria mkuu wa serikali wa nchi hiyo george masaju amepinga kusudio la maandamano yanayotarajiwa kufanywa septemba mosi mwaka huu na chama cha demokrasia na maendeleo chadema na kukitaka chama hicho cha siasa kuwa na utii wa mamlaka za dola mwandishi wetu dina chahari kutoka dar dares salamu anayotaarifa kamilitet akizungumza na waandishi wa habari jini daresalamu hii leo kuhusiana na zuio la mikutano na maandamano ya vyama vya, vya siasa ikiwemo chadema mwanasheria mkuu wa serikali george masaju amevitaka vyama vya, vya, vya siasa hapa nchini pamoja na wafuasi wake kuwa na utio wa mamlaka za nchi pamoja na vyombo vya maamuzi ili kudumisha amani na umoja wa taifa aende mahakamani akafungue kesi kama kweli hapo kuna haki inavunjwa sa naona umuhimu mnazungumza siuisuruhu sasa mi nauliza hivi suruhu hiyo unafanya majadiliano na sheria au unaenda kufanya majadiliano na polisi wakati wanapotekeleza jukumu lao la lakudumisha amani na utengemano wa nchi a ra niandikwa laaoya sheria, so, sheria yani wanaoisimamia najiuliza kuna mtu ana taarifa tofauti na za polisi kwamba kutakuwa na uvunjifu wa mani kama hali hiyo itaendelea na kama na taarifa tofauti na hizo kwa nini wamekuwa wakisema watu wanametaharuki na kuna hiyo call for whatever, you call for mazungumzo unazungumza na nani sasa Eni, polisi ikianza kunegosieti kujadiliana na watu utekelezaji wa majukumu yao hiyo haitakuwa ya tena polisi kuhusiana na hoja ya kufanyika maandamano hayo yaliyohitwa ya kupinga udikteta tanzania ukuta mwanasheria mkuu wa serikali amesisitiza kwamba swala la udikteta halipaswi kutumiwa na chadema kwa vile lina maana tofauti na hali halisi ilivyo hapa nchini kwamba waliondoe neno udikteta kutoka kwenye misamiati yao ya, haupo na hii ndo tume ya haki za binadamu na utawala bora so good governance inaangalia naj nchi inaongozwa kwa mjibu wa taratibu za utawala bora je kuna udktta hapa wao walivyoona wakiangalia zile sifa za uktta waliona kwamba katika nchi hii so far mpaka sasa hakuna u uktta unapokuwa na taasisi za serikali zile tatu yani, una utawara ambao ka ingeza executive una bunge na mahakama judiary zinafanya kazi za utekelezaji wa majukumu yao kwa ufanisi ipasavyo utawezaji kusema kwamba hapa kuna utiktt chadema kwa upande wake kimesisitiza kufanya maandamano septemba mosi mwaka huu licha ya zuo hilo la jeshi la polisi huku baadhi ya viongozi na wafuasi wake wakishikiliwa na jeshi la polisi maeneo mbalimbali mbali nchini wakati wa maandalizi ya operesheni hiyo nikiripotia veess kutoka jijini salaam mimi ni dina chahali