mwenyekiti huyo wa ccm taifa ambaye pia ni rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania john magufuli alikuwa akizungumza kwenye ofisi ndogo za cm lumumba jini es salamu hii leo ambako amepokelewa rasmi kichama tangu alipochaguliwa kushika wadhifa huo mjini dodoma hivi karibuni magufuli yamesema ssim kupitia jumuiya zake kama uwt umoja wa vijana na wazazi ina vitega uchumi vingi ambavyo vingefanya chama hicho tawala kutokumbatia wafanyabiashara kwa kuomba misaada ya fedha wakati wa kufanya chaguzi mbalimbali lakini baadhi ya viongozi na wanachama wamekuwa wakijinufaisha binafsi kupitia vitega uchumi hivyo hivyoin yalikimbia yaliyokimbia sio kwamba yote yameisha hapa dar essalamu kwa mfano tuna viwanja zaidi ya mia nne na kii je fedha zinazopatikana kwenye viwanja hizo zinaenda wapi tulikuwa na sukita fedha za sukita zinaenda wapi tulikuwa na msimbazi mbali nataka niwaeleze vizuri tuna jengo hapa la vijana ambalo ni magorofa makubwa na ninaambiwa baadhi ya viongozi wa vijana wamejigawanya vyumba mle jao ni kiasi gani wanakusanya kwa mwezi je hizo fedza zinaenda kwenye mfuko wa nane haya <laughs> ndiyo nitayachambua kituo kwa kituo koma kwa koma nukuta kwa nukuta mpaka kiereweke mwenyekiti huyo wa sisiem taifa amesisitiza nia ya serikali yake yote kuhamia dodoma kabla ya kumaliza kipindi chake cha urahisi cha miaka mitano kwa kuwa amechoshwa na michakato ame isiyokwisha hatuwezi tukajenga serikali ya michakato michakato imetosha wako wengine wanasema hela utatoa watu mbona wakati wa bunge mawaziri wote huwa tunakaa dodoma huwa hela zinatoka watu sasa si wataenda huko bungeni wakakae huko huko moja kwa moja ukimwona waziri anageuza huku unamwambia kazi hamna magufuri amepokea wenyekiti wa sisem taifa toka kwa mtangulizi wake rais mstaafu wa awamu ya nne jakaya kikwete katika mkutano mkuu wa chama hicho uliofanyika mwishoni mwa mwezi uliopita mjini dodoma ambako ndiko alitangaza azma ya serikali yake kuhamishia shughuli zake mkoani humo nikiripotia vo express kutoka jijini salaam mimi ni dina chahali