idhaa ya kiswahili ya sauti ya amerika sasa inakuletea jukwaa la vijana naendelea kusikiliza matangazo ya idha ya kiswahili ya sauti amerika ikiwajiani kutoka hapa washington kumekuu cha afrika wakati umefika kuleteni jukwaa la vijana mwenzangu sande shomari amepata fursa kuzungumza na mwanamuziki chipukizi jozi ambaye ni moja kati ya wanamuziki wasanii wachache wanawake wanaojitokeza huko tanzania katika bongo fleva yeye basi ametoa kibao kipya mpya kabisa ameingia katika jukwaa nipo nawe na kwanza basi sande alimuuliza wimbo huo unazungumzia nini inazungumzia ni kwamba ni mapenzi pia pili watu wawili walikuwa wakipendana mara ya kwanza lakini mwanamke akamzingu wa mwanaume so mi ndo nikapata hiyo bahati n yani. kupata hiyo bahati then yaani kumwambia tu kwamba like mbue, like tuko niponaetusumbue yeah ni mapenzi kumwelimisha kwamba mtu sio kila mtu unae, unae, like unakua naye katika maisha au mapenzi long time yani, mdamrefu, na mapenzi ya muda mrefu utokchezea bahad na kwa sababu hii nyimbo ndio umeitoa ya kwanza hebu tuambie kuhusu nipo niponawe katika yale marindimo aina ya muziki stl ya muziki ililotumika hapa tumi vingi uh, pop, pop yeah, that's all na pengine kwa sababu jo wewe ndo unaingia kwenye soko la muziki hatujaona sana waimbaji wa kike katika mirindimo ya muziki hasa eh, kwa tanzania mbo lakini si wengi sana pengine nini ambacho wewe hivi kinakupa moyo kwamba unaweza kufanikiwa kwenye sekta hii ya muziki nchini mbo. tanzania kwa sababu pili ni kujiamini cha kwanza kujiamini kujiweka wewe kama wewe kufikiria kwamba nii anatoka kufanya katika maisha yako na ka sababu najua kila mtu ana kitu ambacho kiko ndani yake n yani kitu ambacho wamezaliwa nacho nezakaa ni kuwa mwanamziki kuwa ubani lakini kwenye mziki wa kitanzania wa ki wasichana tuko wachache like, na wanaume ni wengi sana katika industry katikasya mziki so, kuna hapo yani, kuna competition kubwa sana kati yetu so hata tukiongezeka kttt yani, itakuwa ni vizuri na labda tunakuwa tunaogopa kwamba wanaume mbele hapana na ile kujiamini na wewe jozi kila siku unapokaa mpaka unafikia hatua ya kusema unajiamini na nani anakusukuma sana kwenye kwenye muziki mpaka umefikia hatua hiyo ya kusema kwamba unajua nami naweza nikafanya nikajiamini ukikaa ukiangalia wanamuziki wengine ukiangalia watu wanaofanya vitu mbalimbali nini ambacho kimekusukuma au mwanamuzi gani ayekusukuma wewe kuweza kujituma kila siku yaani kwa mfano nikiwa na mziki wa tanzania hapa Lina, ni mwanamziki mzuri pia ambee na wengineo katika wimb- katika industry ya mziki lakini kama nilivyosema hapa nina uongozi mkubwa ambao ni uongozi wangu ambao ndo wananisaidia ambao ndo wananips niweze kuweza kuendelea mbele familia pia support lazima nipate kupitia hizo pia na watu ambao wanasikiliza nyumbo zangu unaweza ukatuimbia kapela ya nyumbo yako tusikie kidogo sauti si siujifanya machino sasa imefika kikomo funga kidomo wacha maneno maneno international nibado sawa ndondo ndondomironaldo unajifanya kogado wacha maneno maneno wow I of you kutoka tanzania katika jukwaa la vijana kutoka idhaya kiswahili ya sauti amerika