uamuzi wa chama tawala nchini uganda nrm tawi la wilaya ya chankwanzi wa kutaka katiba ya uganda kufanyiwa mabadiliko na kuondoa kizuizi cha umri kwa mgombezi wa urais ili kumruhusu rais mseveni kuendelea kutawala hata baada ya mwaka 221 umezua mjadala nchini uganda itakuwa ngumu sana kuna watu walizaliwa kwa na na sasa wako bado tu wanaendelea kuona ule wa kwanza hadi leo tu ni mzee mzee mzee mzee ai mze mseveni z hoja hiyo sasa inaonekana kupenyeza hadi bungeni baadhi ya wabunge wa chama hicho wakianza kuizungumzia hadharani kwa msingi kwamba hakuna mtu mwingine anayeweza kuiongoza uganda kando na mseveni mjadala ambao umeenea kote nchini a shiainil uotajutatuwengine huku wale wanaunga mkono ukarabati wa katiba kumpa nafasi rais mseveni wakizingatia amani wanaopinga swala wanasema hakuna yeyote anayepanga vita pasipo walio madarakani kwa kukosa kuheshimu demokraiaadtakua vita kitu moja cha kwanz bai kutokaa mzuri aingie kutoka mzuri anguudk najua na shoka. Tu. sasa naona faida kusakuwa unasema kwa yao ati nini military government. kila kitu wanafanya na swala la mseveni kuondoka madarakani baada ya muhula wa sita lilianza kujadiliwa hata kabla ya uchaguzi mkuu wa mwezi februari wakati huo mseveni alisema kwamba haamini katika vitu alivyoviita vizuizi vya kutawala kama kipengele cha umri wala muhula na kwamba chama chake kitashughulikia vizuizi hivyo e, una change, ubishu, mingi lakini mungu e, hivyoili e, kufanyia marekebisho katiba ya uganda na kuondoa kizuizi cha umri kwa mgombezi wa urais eu ya wabunge wanahitajika katika kura ya bunge chama cha nrm kina idadi hiyo ya wabunge na iwapo mswada huo utafikishwa bungeni inavyotarajiwa huenda usipate kizuizi kennes bwire sauti america kampala