wanachosema kwenyeo um, vyombo vya habari vya orlando ni kwamba usiku wa jana au siku mmoja kabla alikuwa ana- ameingia kwenye mitandao anaangalia kuhusu hiyo club na anaonge, ana chati na watu kuhusu timing na kitu kinachoendelea kwenye hiyo klabu kwa hiyo hili tukio itakuwa alianza kulipanga mapema kwa sababu kama unaingia kwenye mitandao ni hakika kwamba alikuwa amepanga kabisa kwamba sasa mimi nitaenda kushambulia hii klabu ni kweli ni kweli na loo anasema baba yake alivyoojiwa ya anasema kama kabla alienda myami ambayo ni kama masaa manne kutoka orlando akaona wanaume wawili wanaksi na yeye alikuwa na mtoto wake wa miaka mitatu anasema hiyo ili sana huyo muwaji na aliweza kumwelezea babake kwamba why kwa nini pi watu wanafanya hilo kwa hiyo kau ni kabu wame, ya mashoga ndio maana alikwenda pale na watu wengi ambao loko wamemwona wanasema alikuwa amekaa kwenye bar ameoda kinywaji sasa siu alioda kinywaji enye au ambao watoa alikuwa kwenye bar kwa muda kabla ajafanya mauaji je hali ya hapo orlando hivi sasa ikoje kuhusiana na swala labda la ulinzi au je wana wasiwasi ni kitu gani ambacho kinaendelea hivi sasa kwa kweli ulinzi wameweka level red nadhani wameongeza ulinzi kwa sababu hapa orlando ni mji wa watalii watu wengi wanakuja hapa orlando kutoka dunia nzima kwa ajili ya utalii kwa hiyo ni number one priority kwat kwa city, kwa sababu ndio am kubwa ya mji wa horlando inatoka kwenye utalii naje wakazi wengine wa horlando wanasemaje wanasema kwamba unasikia kama hata mimi kunasikia vitu vina- vimetokea paris vimetokea california lakini sio backyard umeona kwa sababu we know the some of of these people people a lot sababuwanapia kwa sababu kama mimkitu cha kwanza kuna radio station ambao anaiskiza kila asubuhi siwajui aa watu lakini mmoja wao mtu wa ayo mawazi wangu walienda kwa yule kwa sababu yes siwajui lakini unaskia una, unasikia aongezi yao kila mtu aliulizia really okay na baada ya hapo mimi ni karichi kwa miw ambao najua ni mashoga nimewaandikia jamani mko okay ingawaje hata mimi asbinafsi sio kwamba watu wote ambao wanaenda kwenye hiyo klabu ni mashoga watu ambao pia wakawaida wanaweza kuwa kwenye hiyo club na wengi walikuwa ambao sio si sio mashoga pia walikuwa kwenye hiyo klabu je yeah, mpaka sasa hivi labda kuna kitu gani ambacho wakazi labda wameambiwa wachukue tahadhari za aina gani wakazi wengi wameambiwa wa, of course kama wanaweza kukaa nyumbani apart from ambao wako downtown area ambao wameenda kuomba maji na pia wameambiwa kwamba kwa sasa tunaomba mweke appointment ya kuja kutoa blood kwa sababu mistari ilikuwa mirefu sana na of course kama few of the hospital alikuwa imebidi wafunge emergency room hujust kuchukua watu kutoka kwenye hiyo crime sin