kesio ambayo imefuatiliwa kwa kiasi kikubwa na vyombo vya habari vya magharibi imesoma kwa mara ya pili katika maakama ya kisutu huku watumia wote wakikaa kuhusika na makoswo anayowkabili huku akipewa jina la yani malikiwo ya pembe za ndovu young yngan anadaiwa kusafirisha pembe na za ndovu zinazokadiriwa kufikia i76 akizipeleka katika masoko asiri huko mashariki ya mbali kesio ambayo anatizama na wengi kama jitihada za serikali za kukabiliana na biashara hiyo haramu inahusu vigogo kadhaa wa biashara hiyo ambayo imekuwa ikipigwa vita na mataifa mbalimbali duniani yanayopambana na kukabiliana na uwezekano wa kupotea kwa baadhi ya viumbe mtuhumiwa huyo aliletwa mahakamani hapo nyakati za asubuhi kwa kutumia usafiri unaojulikana kama karandinga la magereza na kisha uliweka katika chumba cha maabusu kabla ya baadaye kupelekwa katika chumba cha kuendeshea mashtaka hata hivyo young ambaye kesi yake hiyo pia imevutiwa wananchi wengi wa kawaida alifanikiwa kukwepa kamera za wapiga picha alipofunika uso wake kwa kanga maalum hali ambayo iliwalazima wandishi habari wa kuzunguka huko na kule ili kunasa sura yake yes. mtumiwa huyu ambaye anatajwa kwamba ni moja wa ufadhiri wakubwa biashara haramu ya pembe za ndovu katika eneo la afrika mashariki na kati yuko katika chumba maalum akisubiri wenzake ili iliaweza kurejeshwa huko segerea kwa ajili ya kusubiri kesi yake itapotajwa tena kumekuwa na idadi kubwa ya watu wanaofuatilia kesi hii pia vyombo vya habari vya kimagharibi ambavo vimeweka kambi kajaribu kufuatilia kesi hiyo kwa sasa katika mahakama ya kisut hali i utulivu zile hapa pale wakati mtumia huyo akiwasilishwa katika mahakama hii zilishuhudiwa tayari mahakama ameairisha kesi hadi tarehe kumi wakati ambako ushahidi utaletwa hapa tumeelezwa kwamba ushahidi mwingine winieasubirwa kotoka marekani ambako kupelekwa kuchunguzwa ile vinasaba vilivyokamatwa kwa mtuumiwa huyo ataporejea tena hapo juni kumi na sita mwelekea kahalisi wa kesiu utafahamika wakati fulani baadhi ya watu wa karibu mtu wa mtuumiwa huyo akiwemo pia binti yake alisikika akisema kwamba mama yetu kashafika iko ndani lakini du uaandishi wa habari wamejaa kama vile nini binti huyo ambayo wakati wote alikuwa akibofyabofya simu yake mkononi alikuwa wakiwarifu jamaa zao wengine waliocholewa kufika mahakamani hapo young mwenye umri wa miaka 66 anadaiwa kuwa karibu na, na majangili wa afrika mashariki na baadhi ya wa walanguzi walioko huko china anadaiwa pia kuwa na mtandao mpana akitoa msaada wa, wa fedha kwa makundi ya kijangili ili kufunikisha kazi ya ununuzi wa silaha zinazotumika kuwindia nyama katika maeneo ya msituni anashtakia kwa tume za kusafirisha pembe za ndovu zenye thamani ya mamilioni ya shiringi katika kipindi cha kuanzia mwaka 20hadi214 licha kwamba wapelelezi wanadai kwamba kazi hiyo amekuwa akifanya tangu miaka 980 kukamata kwa mama huyo na wasaidizi wake wawili raia wa tanzania kumekuja baada ya upelelezi uliofanya kwa mwaka mzima na kikosi cha kukabiliana na ujangili ninayarifu kutoka dare ssalam ni joi njogopa