Kuhusu uamuzi wa shirika la changamoto za milenia la MCC la nchini Marekani kuzuia msaada wa mabilioni ya shilingi, Balozi Saif Alidi amesema huo sio uamuzi wa ajabu kwa vile wametarajia hayo kutokea, kama ilivyotokea mwaka 1995 lakini serikali imeweza kutumia mapato ya ndani na kufanikiwa kutoa huduma kwa wananchi wake. Lakini sisi kama serikali, wala hatotishiki na hilo, tunachokipata tutatumia kwa maslahi ya wananchi wetu wa Zanzibar. Hii sio mara ya kwanza kwa hao wahisani kutufanyia kitendo hicho. Mwaka 95 walifanya hivyo hivyo, baada ya wenzetu kupita huko wakawaambia nchi mbalimbali, hasa hasa za, za Ulaya kwamba wasitoe misaada kwa Zanzibar kwa sababu moja mbili tatu, lakini hatukushughulisha. Tumekwenda miaka mitano mizima waka, unakumbuka wakati wa Dr. Salmin, kwa hata hili tulisimamia wenyewe. Tunachokikusanya tutakitumia kwa uangalifu, kwa hekima na busara, kuwatosheleza mahitaji ya wananchi wetu. Kiripoti kutoka Zanzibar kwa niaba ya Sauti ya Amerika, mimi ni Muniru Zakaria.