trump ataendelea kushinda na baina ya clinton na sanders labda labdasanders atapata majimbo kadha lakini sidhani kama anaweza kushinda hillary clinton nadhani hillary clinton atakuwa mtuzi wademoat wa, wa kwa nini unadhani donald trump atashinda u ah, sababu amekuwa anashinda kila mahali watu manake yeye anaongoza mapinduzi dhidi ya adabu ndio sababu watu wanapenda matusi yake ujeuri wake na siku hizi marekani adabu ni kama ishara ya uongo wanachukia rais obama sababu zaidi ya yeye kuwa mafrika amekuwa mwungwana wa aina yake yeye ni mfano wa adabu na hii inachukiza wamarekani wengine wengi kwa hiyo donald trump ni kinyume ni tajiri pesa ni muhimu sana marekani kama dunia nzima karibu je yeah, na kwa upande wa hillary clinton na ben sanders unadhani ushindani wao utakuwaja utaendelea mpaka kwenye mkutano mkuu au watafika katikati labda hilary au ben sanders mmoja wapo ataongoza nadhani itafika mpaka mwisho lakini nadhani hilary Hila, mwishoatashinda watu wengi wanampenda wana sanders lakini sababu ya siasa zake za ujamaa wanaona hawawezi kuwa rais wa wamerikani kwa sababu hiyo watampigia kura hillary clinton tumeona makorubyo baada ya kushindwa florida ameamua kujitoa unadhani kwa mtazamo wako kuna mgombea mwingine yoyote kutoka kwa upande wa republican atajitoa kabla ya kufikia kwenye hatua ya mkutano mkuu maanake amebaki ted cruz na john Kasik. ted cru ataendelea yule gavana wa ohio watu wengi wanampenda lakini amechelewa kuanzisha harakati zake ndiyo tabu yake nilisikia leo labda hilay clinton hata mamba awe makamu urais akishinda itakuwa mara ya kwanza katika historia ya amerekani vyama viwili katika urais mmoja mimi ninaona ingekuwa hatua kubwa sana lakini hudhani ni mapema mno kwa wao kuanza kutaja nani atakuwa makamu wa rais kwa sababu ndo kwanza wako katika hatua ya, wa, ya awali na hawajafika popote lakini kawaida watu wanafikiria mtu fulani ngowaji hawawezi kusema wanamfikiria fulani si dhani kama wamemfikiria yeyote hadi leo hii