kusema kweli mtangazaji nadhani hiyo nafasi ni ndogo sana kwa kwa kwa jinsi matokeo yalivo leo yanavyoonyesha ni kwamba wale waliojua wanaendelea tu kushinda majimbo mengi itakuwa ni vigumu sana kwa watu ambao wako chini kwa mfano kama upande waeoasand kuweza clinton itakuwa ni vigumu sana na kwa rubio na mwanzake ambao ni wakuweza trump nafasi inazidi kuwa ngumu ingaji wao bado wana nafasi lakini bado inazidi kuwa ngumu lakini sasa kwa upande wa republican kuna kasic pamoja na ben carson hawa wako chini kabisa je unadhani baada ya matokeo ambayo yatatokea katika hapa kwenye super tuesday wanaweza wakajitoa katika kinyanganyiro hiki nadhani nafasi kubwa nafasi kubwa itakuwa ni kwamba kama matokeo akaendelea kutoka kwa jinsi yalivyo mpaka sasa nadhani na naa itabidi tu ajitoe kwa sababu kama tunavyofahamu hizi kampeni mara nyingi zinaendeshwa kutokana na michango ya watu kwa hiyo kutokana na kwamba hawajashinda chochote na namba zao zinaendelea kuwa chini hii itawafanya wale watu wanaochengeziwa kampeni kuona kwamba hakuna amna chote kinachoza kupatikana hizo kampeni kwahio watakuwa hawana jinsi zaidi ya kujitoa kama matokio yakiendelea kuwa kama yalivyo lakini kwa sasa hivi kwa kwa republican wa wagombea hasa ambao watakuwa wanachuana ni, ni cruise, ambaye ru mpaka sasahivi ameshashinda teas kwayo atlisi ameshinda jimbo na, na rubio hao ndo na nafasi ya kuweza kuchuana na trump lakini rubio mpaka sasa hivi hajashinda jimbo lolote kwa hiyo naye naevilile titakuwa ni itakuwa ni matokeo ambayo watu i watakuwa wanaangalia kamba kutokana na jinsi matokeo matokeoi kutoka itatoa usuluhii kwamba je watu gani watoke na watu gani waendelee lakini katika kinyang'anyiro hiki cha super tuesday unaona kwamba ni majimbo kumi na tatu tu ambayo yamegomba- yamepigiwa kura je unadhani labda pengine wanaweza wakabaki kwa ajili ya majimbo mengine ambayo atakayobaki pengine akabadili mwelekeo hapo baadaye kuna vitu vingi ambavyo itamfanya mtu abaki na mwingine anajua kabisa kwamba siwezi kushinda lakini lakinivile anatakakwamba katika serikali ijayo hawe na nafasi na sehemu ya kuweza ku kuendelea kushiriki katika siasa kwa hiyo anaendelea kukaa pale kusudiiwe kama lani yake kuweza kutumia kwenye majadiliano negotiation kuna majimbo mengi ambayo yanafanyika sahiitunapoendauko mbele ni majimbo ambayo mtu ukishinda unapata wajumbe wa, wa, wa, wa, wa, wa, wote kwa hiyo sasa itategemea far kwa jinsi inavyoenda na, na kama trump kamattd kushinda tu na kushinda tu basi nafasi ya kuweza ku kuweza kumshinda itakuwa ni ngumu sana ingaji bado kuna nafasi kwamba wanaweza wakaenda vivile kwenye convention konen kuweza kubadilisha matokeo kule lakini hi itakuwa ngumu sana kwa sababu itafanya chama inaweza ikaita mpasuko ndani ya chama k kuna vitu vingi sana vya kuangalia hapa especially kwenye republican ambapo <coughs> wale wenye chama ambao waajita wao kabisa wamtakitum a mgombea wao na kuna wengine baadhi ya maseneta leo kama kama trump basi itampikia kura hi vitu vyote vitategemea kwa mbele tunapoenda na na kama unavojua kwenye siasa siku moja naezakawa kama kama mwaka kwa kwahiyo sa hatujini vitatokea na kuna ishi mbalimbali ambazo zinakuja kwa zote kaote zitachangia kujua nani atakuwa mgombea lakini matokeo kama akaendelea kuwepo jinsi alivyo kama trump ataendelea kushinda na mapinii ataendelea kushinda siani kama utakua kuna nafasi ya kuweza ku- kuwastopisha hawa watu