Akihutubia waandishi wa habari katika ikulu ya rais, Mseveni amesema kwamba yuko tayari kumpokeza madaraka yeyote yule atakayemshinda katika uchaguzi mkuu, akisema kwamba ana mambo mengi ya kufanya hata akiondoka siasa hii leo. Sidhani vyama vya upinzani vitashinda NRM kwa sababu tunajua nguvu yetu, tunajua tutashinda, lakini kama ingekuwa tumeshindwa basi tawachia wale ambao wameshinda, lakini sidhani kuna kuna chama kinaweza kushinda NRM wakati huu. Mseveni hata hivyo amesema hawezi kuandaa mridhi kwa sababu Uganda sio shamba lake. Wakati mmoja Mseveni alisema Uganda ni shamba lake la ndizi na hawezi kumwachia mtu yeyote kuvuna ndizi zake. Siweze kuandaa mlizi kwa sababu Uganda sio sio shamba langu. Nimeandaa mlinzi kwa shamba langu, lakini sio kwa Uganda. Uganda au watu watachakua nane atawaongoza wakati mime nimestaafu. Alipoulizwa ni lini atakapo staafu kustaafu. Mseveni, ana umri wa miaka sabini na moja, na baada ya miaka ijayo tano aliyo na imani ya kusalia madarakani atakuwa na umri wa miaka sabini na sita. Katiba ya Uganda haimruhusu mgombezi wa urais kuwa na umri zaidi ya miaka sabini na tano. Amesema atafanya maamuzi kulingana na sheria wakati huo utakapofika. Kenneth Bwire, Sauti ya Amerika, Kampala.