urithi tunasema tuna, kwanza tunashukuru Mungu baada ya, ya kuondoka mzee, kutuacha kwa kweli tulikuwa hatujui tutaenda wapi, sababu ndio sisi ndio alikuwa nguzo yetu, sisi wote tulikuwa nyuma yake, ndio alikuwa nguzo. Lakini kwa bahati nzuri uh, tumempata kijana wake Joseph Kabila ambaye ameendelea na huyo mwenge wa u wa revolution mpaka sasa hivi naona, e, ndio maana bado tupo umeamini, miaka kumi na mitano baadaye eti, e, mtizamo huo uko kwenye vichwa vya wakongomani ama watu waliomsindikiza wa kama, mtizamo bado upo, lakini e, utendaji ndio tofauti. Kwa kweli, kuna hapo, kuna sababu nyingi ambazo zimefanya utendaji usifate mawazo ambayo mzee alikuwa nayo Lumumba Emery Patrice ambaye aliuliwa pia miaka hamsini na tano iliyopita na mzee Laurent Desire Kabila. Wakikwambia uwalinganishe viongozi wawili hawa, ni watu wa aina gani? Ni e, itakuwa vigumu kwa kweli kuwalinganisha, sababu kila mtu alikuwa na kipindi chake. Kipindi cha Lumumba alikuwa ndio mgombea uhuru. Kwa hiyo sisi wote tulikuwa wafuasi, mzee pia alikuwa mfuasi wa Lumumba. Kwa hiyo aligombea uhuru na amekufa sababu ya, ya uhuru wa Kongo, na hawakupenda aendelee, kwa sababu wamemuua kama vile walivyomuua mzee, sababu hao watu wauaji wenyewe hawataki mtu ambaye anatetea wa Kongo, anataka mtu ambaye yeye anapigia wao magoti. Lumumba hakuwa hivyo, alikataa kabisa moja kwa moja, na mwisho wake wakamuua na mzee wamemuua kwa sababu hiyo hiyo. Kwa hiyo mzee naye alikuwa mfuasi wa Lumumba kama sisi wote visi tulivyo, lakini vipindi tofauti. Wana Lumumba alienda Table Ronde, amepata uhuru kwenye Table Ronde, pembeni ma, ma, mazungumzo. Lakini mzee amekuja na revolution na silaha kuweza kufukuza dikteta ambaye amekaa akakwama hapa karibu zaidi ya miaka 30 tofauti