Maafisa wa Uganda wamesema leo kwamba mwakilishi wa Marekani kwa ajili ya kanda ya maziwa makuu yupo nchini Uganda kuhamasisha mazungumzo ya kutatua matatizo ya kisiasa nchini Burundi kama ambavyo