Akizungumza kwa njia ya simu tokea eneo la tukio, kamishina Chagonja amesema maiti nyingine iliyotambulika ni rubani wa helikopta hiyo, William Sla, huku abiria wengine wawili ambao ni wanaume wakiwa bado hawajatambulika. Amesema hivi sasa vikosi vya uokoaji vinafanya jitihada za kuitoa miili ya marehemu katika eneo la tukio kwa ajili ya uchunguzi, huku akisita kuelezea chanzo cha ajali hiyo ya helikopta. rubani wa helikopta hiyo bwana William Sila na watu wengine wawili ambao kwa kweli hatangua ma-ma- ma- maichi ma, ma, ma, ma, ma, ziko kwenye eneo la tukio ndio mpango unafanyika kwenda kuchukua miili na kuweza kuifanyia uchunguzi zaidi na hatua nyingine za kiuchunguzi. Taarifa za kuanguka kwa helikopta iliyopoteza uhai wa Deo Filikunjombe aliyekuwa mbunge machachari na makamu mwenyekiti wa kamati ya bunge ya hesabu za serikali katika bunge lililopita zilianza kusambaa jana jioni katika mitandao mbalimbali ya kijamii na hatimaye majira ya mchana hii leo ndio ikathibitika kwamba watu wote waliokuwemo kwenye helikopta hiyo wamefariki dunia. Kamishna Chagonja amesema polisi na taasisi nyingine ikiwemo mamlaka ya usalama wa anga imeanza uchunguzi wa chanzo cha ajali hiyo ya helikopta ambayo inadaiwa ilikuwa imekodiwa na marehemu Deo Filikunjombe. Deo Filikunjombe aliyekuwa anatetea jimbo lake la Ludewa kwa tiketi ya CCM anakuwa mbunge wa sita kupoteza maisha katika uchaguzi mkuu unaotarajiwa kufanyika Oktoba 25 mwaka huu na hivyo italazimu pia ya tume ya taifa ya uchaguzi kuahirisha uchaguzi kwenye jimbo hilo. Nikiripotia Vo Express kutoka jijini Dar es Salaam, mimi ni Dina Chahali.