Haya, unaweza kuniambia umuhimu wa mkutano huo na matokeo yake? Tumejumuisha vile vyama ambavyo viko <tikopinzani> katika upinzani e, katika muungano wa CORD na wale ambayo ni washirika wetu sahihi, ambao tumekuwa tukishirikiana katika mambo mingi kama vile NARC Kenya ambayo inaongozwa e, na aliyekuwa mgombeaji wa urais na zamani waziri wa katiba Martha Karua. Kwa hivyo zaidi ilikuwa tunafanya uchambuzi ya pale tumefika katika hatua za ile hali ya kitaifa, state of the nation, na vipi sasa mikakati yetu kama vyama muungano tunaweza kuimarisha katika kuhakikisha kwamba tumeweza kukabiliana na baadhi ya zile shida na kuweza kujitayarisha kifera a, katika uchaguzi wa elfu mbili na kumi na saba. Sasa katika hmm, matokeo yake mmechukua maamuzi gani hasa? Muhimu zaidi ni tumetoa misimamo yetu katika mambo mengi. Katika masuala ya uchumi, ndio ilikuwa jambo linatukera sana, zile zile kandarasi na madeni ambayo tumeona kila siku serikali ya Jubilee inatutumbukiza kama Wakenya, itakuwa ni mzigo mkubwa sana katika vizazi vinavyokuja na serikali vinavyokuja. Tumechambulia masuala ya ukiukaji wa kikatiba kama hivi juzi vile wazimamumng'oa Uh, katika mamlaka yule aliyokuwa naibu wa mkuu katika idara ya polisi ekan uh, vile tukaangazia masuala mengine kama zile sheria ambazo huenda zikarudisha zika, nyuma uh, masuala yetu ya kikatiba. Kwa hivyo tumeangalia kwa ujumla mambo ambayo yanaathiri taifa na zile mbinu ambazo Jubidii inatumia ambapo, uh, tunaona inaweza kuwa na athari kwa uchumi wetu na katiba yetu. Na katika upande wa vyama vya kisiasa, kuna lile swala ambalo je, mtakuwa na mgombea mmoja au kila chama atakuwa na mgombea wake? Maanake majina yameanza kujitokeza. Watakaa chini wale wa, wakuu katika vyama waangalie vipi watapata mikakati wata, gani katika kumtambua yule ambaye ndo atapeperusha bendera ya muungano wa koti. Kwa hivyo hilo ni jambo ambalo linazingatiwa. Aa, na pale tutakaribia hiyo uchaguzi, masala kama hayo yataangaziwa kwa ndani zaidi ili tupate yule ya ambayo yatapeperesha ta, ya hiyo ya bendera yetu na okay, Mwisho, katika maswala ambayo yanajitokeza huko Kenya, mnaona nini kinachofanyika katika kiwango cha majimbo au tuseme katika kaunti? Mnaona kuna kosoro gani na nini la kufanya upinzani upate nguvu zaidi? Nafikiria ni kuhakikisha tumeimarisha tu mikakati yetu na zile serikali ambazo zinaitwa serikali za code ambazo ziko katika kaunti pia wajibainishe na wengine kwa kuonyesha wako na mikakati na na mitindo ya kimaendeleo ambayo yanaweza ikawa ni msingi sisi, uh, kutoa mfano kwa Wakenya ama muundo wa serikali za kodi kwa ujumla. Kwa hivyo tumetoa ushauri kwa kwa magavana na wa washirika wengine katika uh, masala ya uwakilishi ya uwakilishaji kwamba lazima sasa wajihami zaidi, kwa ili watoe fikra ambazo zitaweza kuridhisha idadi kubwa ya Wakenya na kuona ile kwamba sisi ni ile kitu tunaitwa alternative. Asante sana Hassan Omar. Asante sana kwako pia, nashukuru.