chama cha mursi ambacho kilikuwa kinaitwa kwamba kinajulikana kwa chama cha huani muslimin kwa lugha ya kiarabu ukitumia katika lugha ya kiingereza hua ni muslim kibadha hawajaridishwa na maamuzi yaliyochukuliwa na mahkama kuu ya hapa misri kwa kumkatia kifungo cha miaka ishirini yaliyokuwa rais wa ya misri bwana muhamad mursi kwa sababu wao wanasema kuwa huo uh, ni kuto kuheshimu sheria na kupita kinyume na sheria au desturi ya masri uh, kwa hivyo wakawa wanaomba sheria au wanamwomba raisi aliyekuwa wasasa ambaye ni abdul fatahi ii kuweza kurudisha mahkama kwa kuru mara nyingine au kuweza kusoma mashtaka yake kwa mara nyingine na kuweza kutumia sheria na desturi ili aweze kupewa haki yake kwa maana wao wanaona kuwa ni dhulma na hakutendea haki aliyekuwa rais wa misri apa muhamad hose je rais wa sasa rais abdel fatah al sisi ametoa matamshi yoyote baada ya hukumu hii kutolewa na baada ya wafuasi wa kundi hili la muslim brotherhood kutaka kuzungumza naye mpaka kwa sasa hajatoa matamshi ya aina yoyote lakini kilichotolewa au kilichosemwa na mkubwa wa jeshi ni kuwa uh, itazidisha usalama kwenye sehemu zote tofauti ambazo zilikuwa zikifanyiwa maandamano ili uh, kwa kudhibiti uh, waandamanaji na kuweza kulinda usalama watakao watkowavurugu ambao wa zitakaoitokea hapa baadaye kuna sehemu au kundi lolote la upinzani ambalo limepanga kuandamana au ha, kwa sasa kuna baadhi ya makundi fulani ameshaanza kujitokeza na kufanya maandamano japokuwa naweza nikasema kuwa sio maandamano makubwa lakini inawezekana akawa makubwa baada ya muda au baada ya kukusanyika kwa watu wengi lakini katika mkoa ambao kazaliwa ambao ni mkoa unaisi shartia umeandaa maandamano siku ya leo na kwa niaba ya kupinga maamuzi ya mahkama kuu ya masri kwa hiyo kuna baadhi ya sehemu tofauti inaweza nikasema sehemu inaitwa maadi kuna vikundi vya watu vimeshaanza kujikusanya na kuweza kufanya maandamano kwa njia ya kupinga maamuzi hayo na serikali kwa ujumla inawataadharisha vipi wananchi wa huko misri pamoja na maeneo au vitongoji vidogo vidogo vyenye ushawishi mkubwa wa kisiasa serikali kama kawaida inawahusia wananchi kuto kuweza kukusanyika na kuweza kuiata serikali iweze kuchukua maamuzi kama kama ilivyo wasiingilie katika maamuzi ya serikali kujihusisha na maandamano ya aina yoyote kwa sababu wao wanasema kuwa sheria iliyochukuliwa ni sheria ambayo iliyo sahihi na haijamdhulumu mtu wa aina yoyote anaomba watu kuweza kukubali hayo maamuzi na kuweza kujilinda maandamano ya aina yoyote dhidi ya serikali