The other partner issues raised by the Councils, the application for bonds pending appeal is rejected or dismissed. huyu ni jaji wa mahakama kuu ya mombasa justice martin moya uamuzi wa kuwanyima dhamana wanajeshi hao waliotuumiwa umewakatizia matumaini ya kutoka jela jaji moya amewashauri wanajeshi hao pamoja na mawakili wao kusubiri rufaa ya kupinga hukumu ya maisha jela itakayosikizwa mwezi ujao wa aprili jeshi la kenya lilifungua mashtaka dhidi ya wanajeshi hao ihria6 wakiwa ni sehemu tu ya wengi waliodaiwa kuacha kazi jeshini jeshi la kenya kdf liliwataja kuwa ni watoro walihukumiwa maisha lakini wao walikosoa taarifa kutoka makao makuu ya jeshi wakisema kwanza walistaafu kisheria kabla ya kuacha kazi jeshini 2728 na F200 na, na, na kupata kazi ya kandarasi iraq quwat na afghanistan walisema pia walishitakiwa kwa sheria ya kenya m210 licha ya kwamba makosa yaliyotajwa yalitendeka mbeleni kuanzia kwanzia 27 na tatu wanasema wanatilia shaka uhalali wa kesi hiyo wakisema walipoondoka nchi ya kenya haikuwa vitani familia za wanajeshi hao zimekuwa katika mahakama hii ya mombasa kutaka kufahamu hatima ya jamaa zao wengine wakisafiri kutoka mbali na wengine wakiwasili tu kuwaombea mimi jina yangu ni grace njoki mbugwa aliyendani ni ndugu yangu naile kitu tunaomba ni waachiliwe tu wakuwe wakifanya kezi wakiwa nje shida imekuwa nyingi kama ni nauri wengine wamewacha watoto wachanga mingine aliwaacha mtu mtu wake kuwa mja mzito sasa unaona kama ni hali ya ukosefu wa pesa imekuwa shida nyingi sana sasa ile tu sisi tunaomba kwa serikali yaani wawahurumie yini kama jamaa zao mlisikia walifanya makosa gani sasa sisi ote tumekaa kama wenye wako atuelewi lson mangara mtu wangu ni simon jorogo tomba yn yani kama watapea wabundi waweze kuachiliwa sau matumaini yetu unga maisha si mchezo mtu ndani muda mrefu mrefuikiwezekana hii kesi yani, n iharakishwe unatoka pia tunatoka mbali kuja hapa kama sii tunatoka kisale nakuwa ni mda huo wote kuchukua kuja hapa ukiambiwa wiki jao tena urudi nyumbani tena uje hapa nauli lakini tunaomba piu itafaulu ita takriban wanajeshi kumi wameungana kuwatetea wanajeshi hao dhidi ya makosa ya jinai y eneo wakabili na mno zaidi kuwatetea dhidi ya hukumwi ya kijeshi maisha gerezani mwaka jana 214 mahakama hiyo iliharihiwa kwamba wanajeshi wasiopungua 80 walitoroka jeshini hasa walipopelekwa somalia kutoka hapa mombasa ni josephat kioko sauti a amerika