Mwezi Februari unaadhimishwa kama mwezi wa historia ya watu weusi hapa Marekani. Kwa mwezi mzima huu tutakuletea baadhi ya matukio muhimu katika historia ya Marekani weusi. Kwako, Mwamoyo Hamza. Hebu tupashe siku kama hii ya leo. Februari 3, 1903, Jack Johnson alikuwa bondia wa kwanza kushinda ubingwa wa ndondi uzito wa juu kwa watu weusi baada ya kumpiga Denver Ed Martin kwa pointi katika pambano la raundi 20.