The magic in me I, I, I, I am a kwa hakika ni hali ambayo wachambuzi mashabiki wameshangaa kabisa ni mara ya kwanza imekuwa vigumu kabisa mpaka awamu ya tatu ya makundi haijulikani ndani anaingia katika robo fainali kwa hii leo muda mchache tu unaofika gana itapambana na afrika kusini senegal itaminyana na algeria katika kujua nani anaingia kwenda mbele katika kundi hilo ambalo inajulikana kundi la kifo mbali na matokeo yanaweza kubadili kila kitu senegal inaongoza katika kundi hilo na inataka kusonga mbele kwa mara ya kwanza tangu mwaka elfu mbili na sita kwa hivyo kuweza kufika katika robo fainali inaweza kwenda sare na algeria au kuishinda algeria lakini kwa upande wa algeria pia inahitaji kwenda sare kuweza kusonga mbele ikiwa tu afrika kusini itayefungagana katika mchuano wao huko mongoma na black ca watasonga mbele wakipata ushindi au pata kwenda sare na algeria sasa ukiangalia mchanganyiko huo imekuwa vigumu sana kujua nani anaweza kusonga mbele afrika kusini kwa upande wake inahitaji kupata ushindi na senegal ishindwe na algeria kuweza kusonga mbele lakini wachambuzi wengi wanafikiri algeria na senegal zinaweza kusonga mbele lakini ghana nayo ikiishinda afrika kusini kutakuwa hali nyingine kabisa hebu tuambie wachambuzi wa masuala ya soka hapo hapoutorio guine wanazungumziaje soka la afrika kiujumla hivi sasa limekuwa ama limerudi nyuma ama hali ikoje wanasema kutokana na matokeo ya hivi sasa inaonyesha kwamba kambumbu hapa barani afrika imeongezeka ime ata sura mpya inaonyesha kwamba timu zinajitayarisha vilivyo wanacheza vizuri zaidi inaonyesha kwamba timu zote ziko karibu sawa kila timu inatumia mbinu tofauti lakini kwa vile imeonekana katika awamu ya safa hakuna yoyote kat kawaida inajulikana tayari nane anaingia mbele lakini inaonyesha kwamba kandanda imesonga mbele barani afrika tunajua michuano mikubwa kama hii huwa haikosi vibweka ama vimbwanga ama matukio yeyote yale ambayo pengine yakufurahisha ama ya kusikitisha ya kuchekesha unaweza wakutuambia nini hasa ambacho kimeshatokea mpaka hivi Sa hakuna kitu ambacho kinaweza kujitokeza maalum mtu akasema kinavutia au kinasikitisha lakini kitu tunaweza kusema kwamba kusikitisha ni kwamba katika michuano mingi hapa inayotokea ni kwamba kuna timu mbalimbali zinalalamika kwamba f kama kawaida wanaonea kingine cha kusikitisha ni kwamba michuano kama jana katika uwanja wa uwanja ulikua mtupu kabisa kabisamanake ni uwanja wawatu elfu arbaii lakini kulikuwa na watu waszidielfuano o hiyo ni moja kati ya mambo ya kuskitisha sana alafu nakuta kwamba wenyeji wakicheza uwanja umejaa kupindukia kwa hivyo ni hali ya pekee hiyo nafkiri naweza kusema ni ya kusikitisha