I'm a muda mchache kuanzia hivi sasa tutaweza kujua ni timu gani za kundi C, kundi la kifo katika kombe la mataifa la afrika kuweza kusonga mbele katika robo fainali gana inapambana na afrika kusini na senegal inaminyana na algeria katika michuano migumu kabisa ya kombe la afrika kuamua ni timu gani zinasonga mbele katika kundi hilo la s kuna aina mbalimbali za matokeo zitakazoweza kubadili hali ya mambo ambapo senegal inaongoza na inataka kusonga bele kwa mara ya kwanza tangu mwaka lb6 ilipofika nusu fainali huko misri na hivyo inahitaji kwenda sare tu hii leo kuweza kusonga mbele lakini ikipata ushindi dhidi algeria inahakikisha nafasi yake kwa upande wake algeria pia inahitaji kwenda sare kuweza kusonga mbele ikiwa tu afrika kusini itaifunga itaifungagana katika mchuano huko mongomo na vijana hao wa black star watasonga mbele wakipata ushindi na hata kwenda sare ikiwa aleria haitoshinda ambayo iko mwisho katika kundi kundic si, kwa upande wake inahitaji kupata ushindi na senegal ishindwe na algeria na hivyo kuondoa senegal kutoka nafasi ya juu na hiyo ikiwa watapata magoli vilevile ya kutosha kwa mtu asiye shabiki wa kandanda ni kitandawili kigumu kufahamu hapo jana jamhuri ya kidemokrasia y kongo na tunisia ziliungana na congo brazvill na wenyeji trlguine kuingia katika robo fainali na kwa mara nyingine tena kulikuwa na sherehe na furaha hapa bata karimu coach wa drc mwinyi ozeri anasema wako tayari kushindwa na timu yoyote ile katika kombe hili isipokuwa congo braherville watakapopambana nao katika robo fainali ile itakuwa mache moa matata sana matata sana kwa ngambo yetu bajoer baishasema fali baperdre mach na eqipe yoyote apa a congo brazaville surtout ke nani ule entreiner wabo wa congo brazaville njo alikuwa entriner wabo wa leopard donc bale itakuwa mach moya entre bandugu yetu ya république democratiqe du congo anasema kandanda imesonga mbele sana barani afrika mwaka huyu kabumbu inacheza vrema vm yaulu sana ap itakuwa mingi sana itakuwa mingi sana sababu kama maekipe ma yote iko na nani na, na maai moya na ya nguvu sana usiku wa leo basi tutajua nane anasonga mbele katika kundi s na nane anafunga virago hapo kesho itakuwa ni ya kundi d abdushakur abud ni kiripoti kutoka bata sautiami I'm