huyu hapa mwenzangu abdu shakur abud yupo nchini equatorio guine na hapa anatuletea kile kinachoendelea katika michuano hiyo nchini equatorio guine ambapo leo anatueleza kwamba alifanya mahojiano na kocha msaidizi wa timu ya drc kwa mara nyingine tena hii leo timu za kundi bi zinashuka uwanjani kuamua nani anasonga mbele katika robo fainali naibu kocha wa jamhuri ya kidemokrasia ya kongo ameniambia hii leo kwamba kinyume na vile walivyocheza na cap timu iliyokuwa ikishambulia kwa kasi hii leo wanabidi kuja na mkakati mpya ce une équipe physique bana mpe na koteza makabungu ya kobalace mingi mbele mai ju ya, ya créativité na qualité technique ya in équipe ya tunizi ayikosala na nguvu par rapport ya banani ya bacap ver donc ya tunizi lizibase d abord ya nani akwenda afuta yulubatafuta yulu contrarement yakavert kuruceza chini electricizi tunapasa kuenda kubatosha yulu tabapresse yulu kusuri ya kurécupére balon tu kisi abana défense yabo aina nani iasité abe na fapidité mingi knatautilize baatakat benyebitokonele mbio uten uasan hapo kesho kundi la kifo la c si linashuka uwanjani pale ghana itapambana na afrika kusini na senegal kupimana nguvu na algeria na siku ya jumaa ni zamu ya kundi di ambalo linaonekana kwa kali basi hadi hapo haijulikani bado ni timu gani zitakazofika robo fainali abdu abud nikiripoti kutoka bata asante sana abdul shakur abud