si kutakuwa na mabadiliko yoyote kwa sababu kama unavyojua uongozi wa saudi arabia ni wa kifalme kwa hiyo ule uongozi wa saudi arabia ndio mkuu ameondoka amefariki kama ulivyosema na kama inavyofahamika lakini hakuna mabadiliko makubwa ya kiuongozi au ya kisera kwa hiyo uhusiano wa marekani na saudi arabia ule ushirikiano walionao utaendelea pia kama unavyojua katika mahusiano haya ya nchi za nje mara nyingi wanaohusika si, si wale wakuu wa nchi moja kwa moja ambao ndio wanakutana mara kwa mara ni wale watu wa ngazi ya juu na watu wa ngazi ya kati na hawa wameshazoeana kwa hiyo uhusiano huo utaendelea labda tukiangalia kwamba anakuja mdogo wake ndio katangazwa ndiye atachukua uongozi mwana mfalme sasa hivi ni mfalme salman yeye ana umri wa miaka sabini na tisa na amekuepo katika siasa hizi za saudi arabia pamoja na marekani kwa muda mrefu je unadhani atabadilisha chochote au atakuja na sera gani sidhani atabadilisha makubwa ila kama ono, na kutokana na umri wake pengine atataka pia afanye kitu ambacho ki, kitaacha alama ya uongozi wake kwa sababu ndiyo tu kutokana na umri wake sidhani ni mtu ambaye atakuwa kwenye uongozi kwa muda mrefu sana lakini hata hivyo si mtu siya hata kuwa katika nafasi ya kubadilisha mambo katika hali ya kuteteresha uhusiano kati ya marekani na saudi arabia kwa hiyo kama walivyosema atajaribu kufanya mambo ambayo yataonyesha dunia kwamba saudi arabia ina kiongozi mpya lakini mambo yale makuu yatabaki pale pale lakini ni budi tukumbuke kwamba katika miaka ya karibuni saudi arabia imekuwa ikijaribu kubadilisha badilisha baadhi ya sheria zake moja hapo ni kuwapa wanawake haki je unadhani huyu mfalme mpya atalikamilisha hilo kwa nguvu zaidi si, si, si fahamu kwa sababu unajua pia saudi arabia inabanwa kwa njia nyi kama unavyojua kuna watu wa siasa kali ambayo wamezunguka saudi arabia na kwa hiyo katika kufanya uamuzi kama huo sidhani saudi arabia itaangalia sana kwamba marekani inashinikiza jambo gani bali itaangalia kwamba itawachokoza kiasi gani wale watu wenye siasa kali ambao, ambao wanapinga kila kitu ambacho kinawapa wanawake haki kama unavyofahamu saudi arabia imekuwa ni mshirika mkuu wa marekani katika mapambano dhidi ya ugaidi na watu wenye msimamo mkali hii unadhani bado itaendelea au sera hizi na uhusiano ushirikiano huu utabadilika kidogo hilo ndio ambalo nina, ninaamini kabisa litaendelea kwa sababu ya hali ilivyo huko siria na ilivyo uko, uko iraq na ilivyo pia huko yemen nafikiri ni katika, katika suala hilo la kukabili magaidi sidhani kutakuwa na tofauti yoyote na nafikiri ushirikiano utaendelea kuwa mkubwa zaidi