Hey. abduhakurabud kutoka huko atouin hebu tujuze nini hasa ambacho kinaendelea hivi sasanam kwa wakati huu niko edebina huku magharibi mwa nchilakini ukiachilia mbali kile ambacho kinaendelea katika michuano kwa sababu kuna taarifa kwamba baadhi ya timu zililalamikia kuhusiana na swala la maandalizi ambayo kutokuwa mazuri hususan katika swala la hoteli sijui hilo swala limekuwaje hivi sasa hakika unajua hoteli ni tatizo kubwa lakini inavyoonekana simu zote zimepata hoteli watu wamekaa na wakuu wa kafu wanasema mambo yanaweza kutulia kidogo kabisa watu wameshapata nafasi ingawa matatizo yanajitokeza hasa kwa waandishi wa habari au mashabiki wanaokuja wanapata tabu wanakodisha nyumba maanake hoteli hakuna watu wanakodisha nyumba hapa imekua biashara moja kubwa lakini tatizo ni kwamba raia wa hapa wanakodisha nyumba zao kwa bei ya juu kwa hivyo hilo limekuwa tatizo kubwa kama unavyojua uh, mlipuko wa ebola ndio uliosababisha moroco kusema kwamba haiko tayari kuandaa michuano hiyo ama iahirishwe lakini sijui nchi ya ekuatori wgine wamejiandandaa vipi ama kuna vitu gani ambavyo vinafanyika kuhakikisha kabisa kwamba wale wanaoingia hawawezi kuleta mlipuko wa ugonjwa wa ebola kwa inabidi ikotola ligini isifiwe kabisa namna alivyoandaa michuano hii kwa sababu imekuwa na uwezo Madakari, koto, wa kualika madaktari kutoka upande wa ebola tunapozungumza madaktari kutoka cuba na misri ndo wanasimamia zoezi lote la ebola wakisaidiwa pamoja na idara au shirika la afya duniani sote tukiwasili tu kwenye uwanja wa ndege mara moja unapimwa hali yako ya joto halafu ukiwasili pale unapewa sabuni unaosha mikono yako halafu katika kila uwanja wa mchezo ukiingia uwanjani kuna sabuni zimewekwa pale watu zile sabuni za watu wanakosha halafu tatu ni kwamba katika miji yote kumewekwa mabambo yanayoeleza namna ya kupambana na ibola na ikitoshe kuna magari yanayozunguka mjini kueleza ibola ni kitu gani kwa hivyo kwa ujumla wamejitayarisha vizuri sana kama upande wa usalama katika mji mkuu na katika mji wa bata usalama katika viwanja vikuu vyote iko chini ya angola kwa hivyo so, ni mambo ambayo wamejipanga vizuri kabisa hebu tuzungumzie swala la mashabiki kutoka katika uh, nchi mbalimbali mbali. sijui mashabiki wa timu gani ambao wanavutia zaidi huko nafikiri fkiri uh, inategemea mji baada ya mji nimetoka kule malabo nimekuja katika mji uh, wa bata utakuta kwamba watu walio wengi wanaoshabikia ni wakamern na wagabon manake wako karibu ni nchi zinazopakana na, na tgini lakini mashabiki kutoka nchi nyingine zinakuwa ni kidogo sana visasa apa katika n naona mashabiki wa drc wamekaa upande kule na inaona mashabiki wa timu ya zambia vile vile wamekaa lakini sijaona katika viwanja vingine mashabiki ambao wametoka nje kidhani kama wako wengi maanake kulikuwa na tatizo moja kubwa sana ya kucholewa viza wengi kupata viza kabla ya mchezo uh, wachezaji ama makocha ama mapt ma ama manahodha wa timu hizo walisema nini nini ambacho wanakitarajia kitu ambacho kilinifurahisha ni jana katika mchuano kati ya kitola jini na burkina faso kocha wa burkina faso amesema ni sina la kukwambieni jamani maanake mi sijaelewa mikakati na mbinu ilizotumiwa ilibidi burkina faso ishindwe sijui alikuwa na uoga wachezaji wangu sijui walikuwa na nini lakini pengine ni nuksi upande wangu mimi kwa hivyo siwezi kukwambia kitu ambacho makocha nakuenga nakzungumza hapa ni maajabu kwamba mbona michuano hii hi timu zinakwenda sare kwa wingi kabisa ukiwacha kwamba algeria nd inapata ushindi gabo kongwe imefanya maajabu kuishinda gabon ambapo alikuwa ijatarajiwa na hizo hayo ndio aba watu wanazungumzia kwamba hakuna magoli yanaoingia so, kwa hivyo inaonyesha kwamba timu zote izofika katika fainali ziko katika kiwango cha usawa basi mimi abdul shakur abud ni kuacha uendelee na tunakutakia kila laheri kikubwa tunaendelea kusubiri kutupatia kile ambacho tunakihitaji hususan habari na matukio mbalimbali yanayoendelea huko ikwetoregine asante sana