Inaonekana alisisitiza sana um, mswada wake wa kupandisha kodi matajiri ili kuweza kuwasaidia wamarekani um, wa tabaka la kati. Pia um, alizungumzia kuziba minya uh, ili kuzuia malipo uh, kwa makampuni makubwa haswa zile zinazojihusisha na na fedha atazitoza uh, kodi zaidi, ili tena kuweza kuwasaidia Wamarekani uh, wa tabaka la kati. Kwa hivyo ni maazimio mengi, na inaonekana, you know, itawavutia sana Wamarekani uh, haswa wale wa tabaka la kati. Lakini kama unavyofahamu Profesa Monda, kumetokea mvutano kidogo kasi ya utawala wa Obama na wabunge hawa wa Republican wanazungumzia swala la kupandisha mishahara. Je, unadhani hii haitakuwa changamoto kubwa kwa utawala wa Obama? Kwenye bunge la Congress, uh, wanachama wajumbe wa chama cha Republican Uh, hawapendi miswada ya kuongezea kodi kwa yeyote yule, kwa hivyo inaonekana ya kwamba kutakuwa mvutano mkubwa sana kwenye bunge la Congress, kutakuwa ni ni kama kutakuwa ni, uh, patashika hivi kwa rais na wajumbe wa, wa Republican. Usisahau haswa ya kwamba wao ndio wanaongoza bunge la Congress kwa wakati huu, kwa hivyo mimi vile naonelea kutakuwa na mvutano mkubwa haswa kwa mswada huu wa ongezeko la kodi, lakini pia amezungumzia mafanikio ya kiuchumi na ongezeko la nafasi za ajira, na haya ni mambo ambayo yalikuwa yakizungumziwa kwa muda mrefu kwamba Wamarekani wengi walikuwa hawapendezi nayo. Unadhani kwa Marekani wa kawaida sasa hivi akiambiwa kuna mafanikio ya kiuchumi anaweza kuliona hilo? Amerika wa kawaida kwa kweli hawezi kuliona lile, lakini jambo hili ukiangazia kwa mtu wa kawaida hapa Marekani inaonekana ya kwamba uh, uchumi unaendelea unende kuimarika polepole, lakini sio kwa mwendo ule unaotarajiwa. Uh, mwamko wa kiuchumi kama hauendi kwa kasi inavyohitajika, inavyotikikana kwa Uh, haswa kwa kwa Wamarekani ambao wamebanwa sana um, mporomoko wa kiuchumi haswa ule wa mwaka wa elfu mbili na nane. Kwa hivyo kwa Marekani wa kawaida, yaonekana ya kwamba uchumi unaendelea kuimarika, lakini kwa mwendo wa pole, sio kwa mwendo ule ambao haswa ungemvutia yule mtu wa kawaida.