Ni, ni hatua ambayo ili, ilikuwa imechelewa sana. Kwa nini nasema hivyo? eh, baada, baada ya, ya, ya hili, hili sakata la Richmond dadhani la, la escrow ku, kuibuka bungeni eh, alijitokeza ali, ali, ali kuwa mtetezi wake nambari moja mpaka kufikia hatua ya, taarifa ya uchunguzi ya kamati ya hesabu za serikali kutoka, bado alikuwa anang'ang'ania kwamba mambo yaliyofanyika yalikuwa sahihi. Hata baada ya kuonekana wazi kwamba alishapoteza imani ya wabunge, aliendelea kuwa mkaidi. Kwa hiyo leo anatangaza kujiuzulu. Ni, ni, ni, ni, ni long overdue kwa kweli, alitakiwa, hii hatua ilitakiwa ichukuliwe muda mrefu uliopita na ungependa kuona hatua zaidi au unafikiri hili peke yake linatosha? Halitoshi hata kidogo. Kwa kwa kwa ushahidi tu ulio ulioonyeshwa na kamati ya PAC, ya PAC, kuna kila sababu ya kuamini kwamba kulikuwa na makosa makubwa ya jinai, makosa ya matumizi mabaya ya madaraka, makosa ya ufisadi, makosa ya rushwa. Tumeletewa taarifa za kibenki zinazoonyesha mawaziri walipokea mabilioni ya shilingi. Hii kwa vyovyote vile ni rushwa, ni haielezeki kwa namna nyingine yoyote eh? Eh, wa, watu walikaa wali wakala njama wakafanya maamuzi yaliyopelekea shilingi bilioni mia tatu ishirini na moja kutolewa kwa namna ambayo sasa na inajulikana ilikuwa si, si halali. Haya ma, ma, masuala hayawezi yakaishia tu kwa wao kujiuzulu. Kujiuzulu ni, iwe ni hatua ya kwanza tu, hatua nyingine za za za za kisheria zinatakiwa kuchukuliwa. Ni wazi kwa kwa mimi, mimi ni mwanasheria, kuna makosa lukuki hapa ya, ya jinai ambayo yanatakiwa yashughulikiwe ya