Wafuasi wa chama cha National Front walionyesha bayana hisia zao pale matokeo yalipokuwa yakitiririka kutoka kote nchini Faransa. Licha ya kushinda katika maeneo sita kati ya kumi na tatu katika duru ya kwanza, chama hicho kilishindwa kupata udhibiti wa eneo lolote kati ya maeneo kumi na tatu katika katika upigaji kura wa Jumapili. Lakini mchambuzi Marta Lorimer wa shule ya uchumi mjini London anasema matokeo yana umuhimu in anasema wakati huo huo wamepata idadi kubwa ya kura katika 2007. Historia yao ni chama ambacho kina historia ya miaka 40 na wamefikisha takriban kura milioni saba. Kiongozi wa National Front Marine Le Pen akizungumza kwa sauti ya kukaidi, Les mondialistes Militant pour la dilution de la France et de son peuple dans un grand magma mondial. Anasema ulimwengu wanashughulikia kuvunjika kwa Ufaransa na watu wake na kuwa taifa kubwa lenye mkusanyiko wa watu. Anasema sisi wazalendo tunatumai kuwa taifa hili linalinda nafasi ya Wafaransa. Ufaransa bado ingani katika hali ya dharura takriban mwezi baada ya kundi la Islamic State kufanya mashambulizi ya kigaidi kote mjini Paris ambayo yalipelekea watu 130 kuuawa wa lakini hofu ya ugaidi wa Waislamu wenye wa msimamo mkali hauelezi kuongezeka kwa umaarufu wa National Front, anasema Bilorima. Anasema wanashinda wana katika maeneo mengi ambayo kihistoria hupigia kura chama cha kikomunisti na cha mrengo wa kushoto. Watu wengi ambao hawashindi kutokana na utandawazi ambao si wazalendo lakini bado wanahisi mambo yalikuwa bora pale Ufaransa ilikuwa ikijishughulikia yenyewe na haikuwa kuhusu Ulaya au ulimwengu. Marine Le Pen aliahidi wafuasi wake kuwa chama chake kitarejea na nguvu zaidi mwaka 2017 ambapo anataraji kuwania nafasi ya rais nchini Ufaransa.