Maelfu kwa maelfu ya waumini wa kanisa Katoliki leo asubuhi wamemiminika katika uwanja wa chuo kikuu cha Nairobi bila kujali mvua kubwa iliyokinyesha na baridi kali ili kuhudhuria misa takatifu iliyoongozwa na Baba Mtakatifu Francis. Aliongoza misa hiyo kwa lugha ya Kilatini na kutafsiriwa kwa Kiingereza. na vilevile kuzuia msongamano mkubwa wa watu na abiria. Barabara muhimu zimefungwa kwa sababu za usalama, na kumekuwa na tatizo kubwa la usafiri mjini Nairobi. Tayari serikali ilitangaza leo huko ni siku ya mapumziko ili kutoa nafasi kwa watu kuhudhuria misa takatifu ya Papa Francis. Baba Mtakatifu Francis ilikataa kukagua gwaridi ya heshima katika ikulu ya Nairobi. In Kenya. Na kabla ya kuondoka hapo mjini Nairobi, Baba Mtakatifu Francis atahutubia vijana katika uwanja wa michezo wa Kasarani na vilevile vile kutembelea makao makuu ya shirika la mazingira la Umoja wa Mataifa. Pia ataongoza misa takatifu katika mtaa wa watu maskini wa Kangemi, vilevile vile atazuru Uganda na Jamhuri ya Afrika ya Kati. Mwaige, kwenye Sauti ya Amerika, Nairobi.