Sisi sote watatupima kwa namna tutakavyokidhi kiu na matarajio yao, na sote tuliahidi kuwatumikia wananchi na kutokana na utumishi wetu kwao tuweze kutatua matatizo mbalimbali mbali na kuongoza mabadiliko makubwa ya kiutendaji, usimamizi wa matumizi ya mali ya umma na rasilimali za taifa na ugawaji wa rasilimali hizo kwa haki. Mimi pamoja na Mheshimiwa Suruhu, makamu wa makamu wa rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania, tuliwaahidi wananchi kuwa tutawatumikia na tutahakikisha kuwa katika utumishi wetu tutawajali wananchi wote bila kujali itikadi za vyama vyao. Lakini zaidi ya wananchi wa kawaida, tunaamini na ninyi mliahidi hivyo hivyo kwamba mtawatumikia Watanzania wote katika kutatua matatizo yao mlichoahidi. Na daima tukumbuke kuwa kazi zetu na mipango yetu yote tutakayoipanga na kuisimamia italenga katika kuwanufaisha watu wote. Mheshimiwa Spika, ni uhakikishie tu wananchi kuwa mambo tuliyoyaahidi tutayatekeleza kweli kweli. Sikusudii kurejea mambo yote niliyoyaahidi katika hotuba yangu hii ya leo, lakini nataka niwatoe wasiwasi kabisa wananchi wote kwamba tuliyoyaahidi tumeahidi, na ahadi ni deni. Nataka wananchi mtuamini kuwa sikutoa ahadi hii ili nipigiwe kura ya kuwa rais bali niliwaahidi kwa lengo la kuwatumikia na kuwafanyia kazi na hicho ndicho nitakachofanya. <laughs> Ni imani yangu kwamba waheshimiwa wabunge pamoja na waheshimiwa madiwani pia watafanya hivyo hivyo kama ambavyo tumeahidi sisi. Napenda pia kutoa shukrani zangu za dhati kabisa kwa Watanzania wote. Tulijiandikisha kwa wingi sana kwa ajili ya kupiga kura tulishiriki na kufuatilia kwa karibu sana kampeni za uchaguzi, na tukajitokeza kwa wingi siku ya kupiga kura. Kinyume na ilivyotabiriwa na wasiotutakia mema, hakuna siku iliyokuwa ya utulivu mkubwa na amani kama siku ya tarehe 25 Oktoba, tulivyokwenda kupiga kura. Hata baada ya matokeo kuanza kutangazwa tulionyesha utulivu mkubwa, na hata pale ambapo matokeo yalipotangazwa na yakawa sivyo baadhi yetu waliyotarajia, bado tuliyapokea kwa hali ya utulivu na uungwana mkubwa.