Magari yalipiga honi zao huku watu wakiwa kwenye pirika za kuelekea kazini. Wachuuzi wanauza kahawa kando ya barabara. Mitaa ya Abidjan inaonekana kama inavyokuwa siku nyingine yoyote ile, masaa tu baada ya matokeo kutangazwa. Hali hiyo ni furaha tosha kwa Tonian Amalam, mkazi wa Abidjan de. Anasema haijalishi nani kashinda uchaguzi Anasema mimi ninafurahi tu kwa tunaweza kutembea barabarani na kuona kuwa hamna hasia. Rais Watara alimshinda kwa kiwango kikubwa mpinzani wake mkuu mgombea alipata nafasi ya pili, Pascal Afigusen aliyejipatia karibu asilimia tisa tu za kura. Hapo mwaka 2010 na 2011, zaidi ya watu elfu tatu waliuawa kufuatia hasia za baada ya uchaguzi pale rais aliokuwa madarakani Laurent Gbagbo kukataa kukubali matokeo ya uchaguzi. Jumuiya ya kimataifa ilikubali matokeo yaliyoonyesha kuwa Watara alikuwa mshindi wa uchaguzi wa Novemba mwaka elfu mbili na kumi. Bwana Bagbo kwa sasa yuko huko The Hague akisubiria kesi dhidi yake juu ya makosa ya uhalifu dhidi ya binadamu.