Hadi kufikia sasa ni vigumu kufahamu wanani walikuja kushambulia, lakini uh, hali kwa kweli imekuwa tulivu hivi sasa, isipokuwa tumeona uh, makundi ya wanajeshi ambao wamekuwa wakipiga doria wakiwa makundi ya wanajeshi watano wa masita hivi kila uh, sehemu, wakiwa wakipiga doria. Na waziri wa habari ambaye ametoka kuelezea kwenye televisheni ya taifa uh, tukio hili, wamesema kwamba hali imekuwa tulivu na Rais Kabila mwenyewe baada ya wale washambulizi kushambulia uh, makazi yake ya Gombe uh, yuko mzima na hakuna tatizo lolote bali, uh, wa washambuliaji sita waliuliwa papo hapo na walinzi wa rais. Na vipi hali huko kinshasa kwenyewe? Kwa sasa ilikuwa ni mshtuko kuona kwamba uh, ikulu ya rais ambayo imekuwa katikati ya mji na imekuwa karibu sana na uh, Grand Hotel, yani hoteli kuu kabisa hapa mjini Kinshasa, uh, ishambuliwe na watu hao ambao hadi sasa hawajafahamika. Kwa kweli iliwapa watu wasiwasi, umejua kwamba baba yake aliweza kuuliwa katika mazingira kama hayo ya watu kushambulia tu moja kwa moja, uh, kushambulia kwenye ofisi yake. Kwa hiyo iliwapa watu wasiwasi mkubwa wakati waliposikia hivyo, lakini uh, kulingana na maelezo ya waziri wa habari, watu wamekuwa wametulia na shughuli zinaendelea kama kawaida. Hasa leo kumekuwa na mechi ya kandanda aina ya timu ya Ocean View ya huko Zanzibar Tanzania na timu ya Iceberg Level hapa mjini Kinshasa. Yaani eh, shughuli za watu zinaendelea kama kawaida.