Ajali ilivyotokea kulikuwa na lori lori iliyopakia mbao ikiwa imepaki lakini, hiyo ili lori iliyopaki ilikopo, haijaweka alama yoyote kama imepaki. Dereva wetu alikopo mwendo sana, anajua ile lori inatembea, kumbe ile lori imepaki. Kwa hiyo anavyokaribia kujua kwamba lori imepaki, ameshindwa kubinya breki hapo kwa hapo. Kwa hiyo kilichotokea ile ile gari yetu imegonga ile gari ya ya mbao na kusababisha jali kupinduka na kujitokeza, yaani maiti kama kumi na tatu ambayo ni timu timu ninayoitegemea katika Five Star. Na wewe ni mmoja walionusurika, e, na vile, vile pia ni rais wa bendi hiyo ya Five Star. Je, unaweza kutueleza, unajisikiaje kutokana na ajali hiyo? Kwa kweli kutokana ni ajali ambayo nimeshuhudia na mimi mwenyewe hapa sijiamini yani ila, naamini kwamba Mungu mkubwa kutokana nilipotoka mimi katika ajali hii au igali, ukiangalia ilipokuwa oh, huwezi kuamini kama alitoka mtu, lakini mimi nashukuru Mungu, na Mungu mkubwa, nimeweza kutoka bila kuwa na jeraha lolote kikubwa. Nasikitika kwamba ndugu zangu, rafiki zangu, yaani wa, wa, watani wangu wameondoka, wame duniani, ila siwezi kusema sana. Mungu ndio mwamuzi wa yote Unasema ina lillahi inna ilahi laju, mbele yao nyuma yetu. Na maandalizi ya, ya kufanya maziko ka, kwa marehemu hao yanaendeleaje? Labda kwa sababu najua hiki ni kitendo kilichotokea kwa pamoja, pengine nyinyi kama kundi, labda mtakuwa na shughuli zozote za kuwazika kwa pamoja, ama la swala la uzikaji, kutokana sisi yote ni watu wa salam, au kundi liko na ajali imetokea mkoa wa Morogoro. Kwa hiyo tunachofanya hata hivi ninapokuambia, tupo njiani na fuso mbili, sisi tukaa kwenye gari ndogo kuondoka na hizo maiti za watu kumi na moja, kum, wawili walishaenda kuzikwa. Kwa hiyo tuko njiani sasa kuelekea Dar es Salaam na maiti zote kumi na moja eh, kwenda kwa swala zima la na ujumbe mwingine la uh, kwa wapenzi wa kundi hilo la taarabu. Unasema nini wewe kama kiongozi wa bendi uh, ujumbe mkubwa, anasema kwamba kila mtu aelewe kwamba Mungu ndio muwezo wa kila kitu eh, kwa hiyo asije mtu kusema labda ha, labda wamefanywa hii vindomemetokea ajari wala nini, si tuwajua ajari ni mipango ya Mungu na naomba wananchi au na watu wanaosikiza redio hiyo na watu wa wa muziki wa taarabu wote waelewe kwamba una unakufa mbele yetu.