Ayu, yamini yaliyoagizwa na vyama vya siasa pamoja na CCM yanalipa kodi, na hatuna taarifa ya magari ambayo yameingizwa hapa na hayajalipiwa kodi. Kwa hivyo unavyosema ni kwamba magari yote ya CCM yanaodaliwa kiasi ya mia mbili? Maanake CCM inasema mia moja hamsini mia mbili. Chadema ni idadi ngapi, unajua kiasi gani? Tunayo magari ambayo kwenye record tunayo yaliingia hapa mwezi wa kumi na moja magari sabini nanine, na nne na yalilipiwa kodi yote. Sasa kwa, evo, unafikiri kwa, na kwa, kwa hivyo unafikiri hawa wengine wanapata habari kwamba zijalipiwa inatokana na nini? Kwa kweli siwezi kujua wamepata wapi habari. Mimi nime, nime baada ya kusoma hizo taarifa nilifuatilia kwenye rekodi zetu kuangalia gani, mengia, hivyo, ni miambili, hivyo, mweziwa, magari gani ambayo yameingia kama kweli ni mia mbili kama ilivyosema mwezi huu wa kumi na mbili magari mia mbili. Lakini ni kwamba hakuna magari mia mbili yaliyoingizwa jana au juzi kama ilivyosemwa, lakini idadi ya magari sabini na nne yaliingizwa mwezi wa kumi na moja na tulikusanya kodi yote, na tunaweza kujua kiasi gani ya kodi iliyokusanyika kwa magari hayo. Mm, kiasi ni zaidi ya bilioni 1.7 na hizo zimeshalipwa zote, zimelipwa huwezi. kuchukua gari bila kulipa kodi haya. Kwa hivyo maanake watu wanajiuliza, ikiwa kweli nani anasema ukweli. Kwa hivyo tulikuwa tunasubiri tuone. Kwa hivyo nyie ndio mnasema kwamba mapesa yamelipiwa, mnasema hayo magari yaliyopita sabini na nne yalilipiwa, hayo mia mbili hayajapita na hatujayaona. Kama bado yana ya na, yanakuja, yatalipiwa kodi, hatutayasamehe kwa sababu serikali inalipa kodi na taasisi zake zote. Asante sana. Kwa hivyo, lakini je, kuna tofauti? Mtu anaweza kutofautisha kati ya serikali na chama? Mm, nasema, nimekupa mfano kwamba kama serikali yenyewe inalipa kodi kwa magari yake, sidhani kama kuna chama cha siasa ambacho kinaweza kikasamehewa. Aya, asante sana. Basi nashukuru bwana Manda, nashukuru asante.