Tuna furaha tele isiyokuwa na kifani. Uh, tumepokea bari kama ilikuwa ni kama saa sita hivi, wakati ambapo um, watu wa Nation walinipigia simu wakaniuliza kama kwamba nina habari ya kwamba Rais Obama ameshinda hili tuzo la Nobel uh, Peace Prize, na sikuwa nimepata bari tayari, lakini wakanielezea, alafu baadaye watu wengi wakanipigia simu pia kutoka kwa press, na uh, tukawa na furaha tele hapa mp, uh, na Kogelo. hivi sasa niko Kisumu na Kogelo pia nimekuwa nikiwasiliana nao uh, tangia wakati huo, na sote tuna furaha sana. na nyanyake anasemaje? nyanya ana furaha isiyokuwa na kifani. nilipoongea naye alikuwa na furaha akapiga vigelegele na akafurahi sana, kwa hivyo hata alishindwa aseme nini na ujumla watu huko Kisumu na kadhalika wanasherehekea vipi au wanasema nini kuhusu tunzo hiyo? Nilipopata hii habari nilikuwa niko kazini, kwa hivyo na nafanya kidogo uh, ni mbali na town, lakini uh, nilipoingia town nikakuta watu wamekusanyana uh, vikundi vikundi wanaongea juu ya Oh, hili tuzo na eh, watu wanafuraha. Kwa jumla naweza nikasema watu wanafuraha.